• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS AllInOne M15 v1.10 EN-VI bởi SymPViet - Bản chính thức 04/12/10

Status
Không mở trả lời sau này.

djlmah

bản này còn lỗi thì phải,
lâu lâu có tín nhắn đến . vào xem và nhắn tin lại thì nó cứ dơ ra ko hiện lên bàn fím, bấm trở về thì out luôn, phải mở lại
hix
Minh cũng bị như thế

lebonghoatan

dạo này em bị hiện tượng là dùng dc 1 thời gian thì 1 số hộp thoại chát ko hiện tên như trong danh bạ nữa mà hiện +84-số đt người đó. Mặc dù trong danh bạ số đt người đó ko có +84 đằng trước. Chỉ có mỗi cách gỡ ra cài lại thì hết !!! Có ai bị như vậy ko?

kienvp

dạo này em bị hiện tượng là dùng dc 1 thời gian thì 1 số hộp thoại chát ko hiện tên như trong danh bạ nữa mà hiện +84-số đt người đó. Mặc dù trong danh bạ số đt người đó ko có +84 đằng trước. Chỉ có mỗi cách gỡ ra cài lại thì hết !!! Có ai bị như vậy ko?

bạn vào cài đặt chỗ .phù hợp với độ dài số chọn 8 .

zinzinhzin

bản này còn lỗi thì phải,
lâu lâu có tín nhắn đến . vào xem và nhắn tin lại thì nó cứ dơ ra ko hiện lên bàn fím, bấm trở về thì out luôn, phải mở lại
hix

Đúng rồi mình cũng bị.phải khởi động lại máy mới hết lâu lâu lại bị gỡ ra cài lại vẫn thế,hix

lat123

đúng là dùng 1 khoảng tg thj cáj này bj đơơ=.= nhat la khj bấm các kj tư. Đặc bjêt?

bangvan

Hic hic, bạn cài vào thẻ nhờ mà lại tiếc 1Mb bộ nhớ ah? Cái này nó ngốn hơn 3Mb Ram của máy đấy, tiếc quá nhưng dc cái nt rất pro, Kết hợp thêm cái bàn phím Iphone nữa ==> Khỏi chê luôn, xứng đáng là "Must have"

làm thế nào để hiện ra bàn phím iPhone vậy ạ
Em vẫn chưa biết cài đặt thế nào

Status
Không mở trả lời sau này.