• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS_v1.09_build100520_VH_By_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

cho m hỏi là lúc bạn reply tin nhắn thì nó hiện số kí tự còn lại ở đâu vậy?mình rl thì chỉ thấy có thời gian và ngày thôi.còn nêu viết tin nhắn mới thì thây tất cả

Ở đây bạn nhé :D

Làm như lời kiepngheo88 nói đó :

Cài đặt hệ thống => toàn màn hình => không

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

chivung

chủ top cho mình hỏi chút. để thanh hình hiển thị tin nhắn(hình mặc định của bạn là hình cô gái) của phần mềm này thì phải làm thế nào? bản trước mình làm theo hướng dẫn của bạn thì được mà bản này lại khong làm được. hình hiển thị không hết chỉ được một góc thôi. không biết có phải thay đổi kích thước ảnh không? và nếu có thì phải htay đổi thế nào cho tốt

Chienkon88

chủ top cho mình hỏi chút. để thanh hình hiển thị tin nhắn(hình mặc định của bạn là hình cô gái) của phần mềm này thì phải làm thế nào? bản trước mình làm theo hướng dẫn của bạn thì được mà bản này lại khong làm được. hình hiển thị không hết chỉ được một góc thôi. không biết có phải thay đổi kích thước ảnh không? và nếu có thì phải htay đổi thế nào cho tốt

Bạn đọc lại nè :

ảnh thu nhỏ thì to và nét hơn -> không đẹp chút nào :| :( :D

Chờ bản Final chắc là mới hoàn chỉnh bạn à :D

Good Luck !

chivung

Bạn đọc lại nè :

Chờ bản Final chắc là mới hoàn chỉnh bạn à :D

Good Luck !

bản trước l;àm được mà bản này lại khong làm được. chán nhỉ? bản trước thay hình cô gái rất ngon.

Chienkon88

bản trước l;àm được mà bản này lại khong làm được. chán nhỉ? bản trước thay hình cô gái rất ngon.

Ồ @ thì ra là thay hình cô gái à , thay được mà bạn , chắc bạn làm sai bước nào thôi , bạn làm lại xem sao :D

Bạn phải cho kích thước ảnh nhỏ lại , rồi làm theo các bước đó là thay được luôn à @

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

onelove27

Ồ @ thì ra là thay hình cô gái à , thay được mà bạn , chắc bạn làm sai bước nào thôi , bạn làm lại xem sao :D

Bạn phải cho kích thước ảnh nhỏ lại , rồi làm theo các bước đó là thay được luôn à @

Good Luck !

size chuẩn của bức ảnh để làm hiện thị rõ và nét nhất là bao nhiêu vậy bác chiến

Chienkon88

size chuẩn của bức ảnh để làm hiện thị rõ và nét nhất là bao nhiêu vậy bác chiến

Khoảng 20k bạn à , nhưng lúc chuyển sang mbm thì nó sẽ tăng lên thêm 10k nữa đó , tùy vào ảnh bạn muốn đổi thôi :D

Good Luck !

DinhTuan

Khoảng 20k bạn à , nhưng lúc chuyển sang mbm thì nó sẽ tăng lên thêm 10k nữa đó , tùy vào ảnh bạn muốn đổi thôi :D

Good Luck !

size cua onelove27 chac la kich thuoc cua hinh, chu khong phai dung luong. Vi dung luong dau anh huong den hinh hien thi dau ban

Chienkon88

size cua onelove27 chac la kich thuoc cua hinh, chu khong phai dung luong. Vi dung luong dau anh huong den hinh hien thi dau ban

Thực ra thì để size như nào đi nữa nó vẫn bị to và hình sẽ mất đi 1 góc thui , vì chỗ chứa ảnh quá nhỏ , không đủ để 1 vừa 1 hình đâu :D

Good Luck !

DinhTuan

Thực ra thì để size như nào đi nữa nó vẫn bị to và hình sẽ mất đi 1 góc thui , vì chỗ chứa ảnh quá nhỏ , không đủ để 1 vừa 1 hình đâu :D

Good Luck !
tất nhiên, đó là do ý thích mỗi người crop hay resize sao cho thấy rõ mặt như ảnh của bạn làm, như vạy cũng đựoc rồi

chivung

tất nhiên, đó là do ý thích mỗi người crop hay resize sao cho thấy rõ mặt như ảnh của bạn làm, như vạy cũng đựoc rồi

nhưng mà hôm nay mình mới thấy hình như ảnh lưu trong danh bạ cũng bị hiển thị thiếu thì phải? nhìn như thế không hay tí nào. mà đâu phải hình nào cũng resize được. làm thế thì mất cồng lắm

Chienkon88

nhưng mà hôm nay mình mới thấy hình như ảnh lưu trong danh bạ cũng bị hiển thị thiếu thì phải? nhìn như thế không hay tí nào. mà đâu phải hình nào cũng resize được. làm thế thì mất cồng lắm

Do bản nó bị thế đấy bạn à , cố gắng đợi bản sau là final thì ngon @

Good Luck @

special111

Chien ơi,sao a cài cái phần mềm này vào E71 thì khi khởi động lại máy các sms vẫn còn nguyên,mà giờ cài vào E72 thì khi restar lại máy nó mất hết sms lun hix chán ghê,đã cài auto khi khởi động rồi.
Thank Chiến!

DinhTuan

Chien ơi,sao a cài cái phần mềm này vào E71 thì khi khởi động lại máy các sms vẫn còn nguyên,mà giờ cài vào E72 thì khi restar lại máy nó mất hết sms lun hix chán ghê,đã cài auto khi khởi động rồi.
Thank Chiến!
chac ban mua k3y cho E71, khong mua cho E72. Hay la E71 ban cai ban 1.03 nen moi bi vay

2356

Do bản nó bị thế đấy bạn à , cố gắng đợi bản sau là final thì ngon @

Good Luck @

Sau giai đoạn Alpha nó cho ra 1 loạt Beta thì anh em nhà mình có mà đợi dài cổ :)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.