• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeRSC 1.01 và Update các Ver. mới (trang 3)

anhtamhcm

A Tâm ui cho e hỏi cái, cái chức năng thứ 2 trong Cài đặt a dịch là gì thế ạ, Over time dịch sao cho chuẩn hen :) E ko có máy cài nên hỏi vậy :p
Tụi em làm xong rồi, chỉ còn cái đó :)

Chịu, vì thấy mở hay đóng cũng cái chức năng này cũng không thấy gì khi thao tác :D
Anh ghi tạm là: Mặc định: Đóng - Mở:(

Kojiro

Super V.I.P
Chịu, vì thấy mở hay đóng cũng cái chức năng này cũng không thấy gì khi thao tác :D
Anh ghi tạm là: Mặc định: Đóng - Mở:(

Vậy tụi e chơi thành thời gian làm luôn :p Cảm ơn anh nhé! Chắc mai S60v3 có bản Việt hóa :D

anhtamhcm

đây anh xem dùng em nhé! thank

Nhìn cái txt ở trên là biết bạn ongtrungducmx25 mở bằng notepad, sau đó Select All rồi Paste qua google translate rồi lại copy nguyên phần dịch sang Notepad>>> Lỗi nặng...

Bạn down cái txt ở dưới của tôi về sau đó mở bằng:

Notepad>> Select All rồi Paste sang Word rồi so sánh cái của bạn và của tôi nhé.

Việt hóa cần sự cẩn thận và kiên nhẫn, văn bản cũng cần phải biên tập lại...

Còn nhớ cách đây 3 năm tôi Việt hóa 1 pm phải mất gần 1 tháng mới xong!! Bây giờ đã có pm hỗ trợ quá dễ dàng thì đâu cần vội vã và hấp tấp làm gì.:D Cần có tính kiên nhẫn;;);;)

Dùng file txt này nhập vào xem có OK không nhé

ongtrungducmx25

Nhìn cái txt ở trên là biết bạn ongtrungducmx25 mở bằng notepad, sau đó Select All rồi Paste qua google translate rồi lại copy nguyên phần dịch sang Notepad>>> Lỗi nặng...

Bạn down cái txt ở dưới của tôi về sau đó mở bằng:

Notepad>> Select All rồi Paste sang Word rồi so sánh cái của bạn và của tôi nhé.

Việt hóa cần sự cẩn thận và kiên nhẫn, văn bản cũng cần phải biên tập lại...

Còn nhớ cách đây 3 năm tôi Việt hóa 1 pm phải mất gần 1 tháng mới xong!! Bây giờ đã có pm hỗ trợ quá dễ dàng thì đâu cần vội vã và hấp tấp làm gì.:D Cần có tính kiên nhẫn;;);;)

Dùng file txt này nhập vào xem có OK không nhé

không đâu anhtamhcm ah em đang thử nghiệm thôi! mà nếu được thì em sẽ vào word việt hóa cho hết pm này . chứ không phải ăn cây táo rào cây sung đâu nhỉ! thank anh tám nhiều nhé :))

anhtamhcm

không đâu anhtamhcm ah em đang thử nghiệm thôi! mà nếu được thì em sẽ vào word việt hóa cho hết pm này . chứ không phải ăn cây táo rào cây sung đâu nhỉ! thank anh tám nhiều nhé :))

Thử nghiệm mà sao em chơi luôn đường dẫn thế:)):D
của người ta như thế này:))
z:\system\data\avkon.mbm

Em chơi thế này thì máy nó điên là phải=))
z:\hệ thống\dữ liệu\avkon.mbm

Kojiro

Super V.I.P
Thử nghiệm mà sao em chơi luôn đường dẫn thế:)):D
của người ta như thế này:))
z:\system\data\avkon.mbm

Em chơi thế này thì máy nó điên là phải=))
z:\hệ thống\dữ liệu\avkon.mbm

uh chắc có lẻ là thế rồi! cám ơn anhtamhcm nhiều nhé! để test lại đã.

Cái này gọi là giết lầm còn hơn bỏ sót nè :D A Đức làm thế thì Pm đuối luôn khi dò ra cái đường dẫn đó. May mà a Tâm phát hiện ko thì...

ongtrungducmx25

Thử nghiệm thành công rồi anhtamhcm thank nhiều nhé! đang việt hóa officesuite4.0 mà có vài từ chưa hiểu lém! có từ điển chuyên ngành nào cho điện thoại nói về pm không nhỉ.

Kojiro

Super V.I.P
Thử nghiệm thành công rồi anhtamhcm thank nhiều nhé! đang việt hóa officesuite4.0 mà có vài từ chưa hiểu lém! có từ điển chuyên ngành nào cho điện thoại nói về pm không nhỉ.

Từ điển chính là anh đó! :p A cài nhiều, dùng nhiều phần mềm, kết hợp test Pm nhiều là dịch được à, nhiều khi ko cần đúng nghĩa, chỉ cần dịch đúng chức năng là ok, tiếng Việt phong phú mà :)

ongtrungducmx25

hay là mình hiểu sao thì làm zậy đi nhé! biết chức năng là dịch theo chức năng ah nhe. có sai mong anh em thứ lỗi hiihiihihi.

manhtu

cứ đúng như chức năng của nó là được, nhiều lúc dịch đúng nghĩa chả hiểu là cái gì

anhtamhcm

Chúc mừng nhé. Từ nay Việt hóa phần mềm quá dễ dàng phải không?
Ước mơ sử dụng nhiều pm tiếng Việt nay đã thành hiện thực. Anhtamhcm nay đã bị lão hóa sau 1 thời gian dài>:) Nhường chỗ để cho các em sức trẻ tài cao làm thôi:D:D:p=D>

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng nhé. Từ nay Việt hóa phần mềm quá dễ dàng phải không?
Ước mơ sử dụng nhiều pm tiếng Việt nay đã thành hiện thực. Anhtamhcm nay đã bị lão hóa sau 1 thời gian dài>:) Nhường chỗ để cho các em sức trẻ tài cao làm thôi:D:D:p=D>

A ứ nói thế :p Nhiệm vụ của "lão" giờ này là làm dịch vụ trả lời thắc mắc cho anh em :))