• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring OS 8 - thêm một phần mềm chát và gọi điện free mới

vjpcoj

Member
Chưa thấy ai post lên diễn đàn nên hôm nay em mạo muội post lên cho anh em dùng và nhận xét.đây là phần mềm có thể chat và gọi điên tới yahoo và skype.cũng giống như nimbuzz ấy.muốn dùng thì cũng phải đăng ký một ních qua phần mềm.cái này đã có trên v3 và v5 rồi.thấy dùng rất được.em đã việt hóa phần mềm này rồi nhưng không thể việt hóa hết được vì có một số từ ngữ quá dài không hiểu được.nếu ai rảnh thì việt hóa dùm em luôn nhé.tiếc là chỉ dùng được cho os8 thôi

down load
Click here !!!

Last edited by a moderator:

vjpcoj

Member
Free là nó không phải đăng ký k@y đó bạn.Chứ đố bạn tìm được phần mềm nào không mất dung lượng đó.Nếu mà dùng v3 hoặc v5 có wifi chùa thì free thật sự đó

Last edited by a moderator:

vjpcoj

Member
Mình dùng n70 vào ầm ầm nè.Bạn đã đăng ký ních như nimbuzz chưa.Cái này dùng giống nimbuzz lắm mà

tranduc00

thế mà mình cứ tưởng dùng được cho con dế của mình chứ.Hơi buồn nhưng dù sao củng cám ơn bác đã post lên!

saodoingoi142

Moderator
Sao ko down dc vay

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Đã kiểm tra giúp bạn!Linkdown đang bị lỗi,không có thực!!!_Mình đã gửi tin nhắn đến chủ topic để nhờ up lại Linkdown,bạn hãy ráng chờ thêm 1 thời gian nữa nhé!!!;;)

Parkmjnsu

Nếu nó trừ mb thì tốt đây nó trừ tjền như thường. Ko bjết mình có làm sai ko aj. Hướng dẫn cu thể dj