• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring PM chat, gọi diện thoại vô cùng tiện lợi dễ sử dụng

ngmtri

Chia sẻ các pác pm này chắc các pác cũng bít rồi, tui dùng pm này chat qua gprs dc mọi lúc mọi nơi mà tốn chả bao nhiêu tiền hết, qua wifi thì chã tốn xu nào.
Link download : (http://www.mediafire.com/?z2nutgtfnkj) "ko chỉ cho UIQ mà còn các phiên bản cho máy khac như N70, N73...."=D>

sh87

Chia sẻ các pác pm này chắc các pác cũng bít rồi, tui dùng pm này chat qua gprs dc mọi lúc mọi nơi mà tốn chả bao nhiêu tiền hết, qua wifi thì chã tốn xu nào.
Link download : (http://www.mediafire.com/?z2nutgtfnkj) "ko chỉ cho UIQ mà còn các phiên bản cho máy khac như N70, N73...."=D>
mình đang dùng slick, hình nhu fring nghịch với slick hay sao í,mấy lần rùi, mình cài vào đc nhưng ko chạy được..hix hết hiểu

ngocdung413

link die òi. Cho tớ hỏi là mấy kái fần mềm chat này có xài cho viettel được hum? Sao mình và bà xã mình đều xài SE, mình là G900,bà xã là K810i,cả 2 đều xài viettel sinh viên. thế mà k tài nào chat được,slick, ola, yamee đều ko vào được mặc dù gprs thì chạy ầm ầm. Máy mình wifi cũng dữ dằn nữa...

Son_Nguyen

link die òi. Cho tớ hỏi là mấy kái fần mềm chat này có xài cho viettel được hum? Sao mình và bà xã mình đều xài SE, mình là G900,bà xã là K810i,cả 2 đều xài viettel sinh viên. thế mà k tài nào chat được,slick, ola, yamee đều ko vào được mặc dù gprs thì chạy ầm ầm. Máy mình wifi cũng dữ dằn nữa...
Slick dạo này đang có vấn đề với mạng Viettel hay sao đó bạn, mình cũng chỉ thỉnh thoảng mới vào được thôi. Yamee thì chỉ xài cho Mobifone, ko xài được cho Viettel đâu. Nói chung thì mình vẫn thích cái Slick nhất chứ ko khoái mấy cái Ola hay Yamee vì nó là JAVA nên thao tác chậm, ko ổn = Slick.

Nguyen_Minh

Link anh lên trang chủ của fring bằng điện thoại, nó phát hiện ngay máy minh là gì down đc luôn đó mà!

quang2001

Dùng phần mềm Fring bạn còn gọi thoại được, với điều kiện có tài khoản Skype ( Cài đặt Skype trên PC để lấy tài khoản và mật khẩu nhập vào Fring ) và dùng sóng 3G. Hai vợ chồng buôn chuyện suốt ngày cũng được chỉ mất tiền gói cước internet thôi.

quangdct

Dùng phần mềm Fring bạn còn gọi thoại được, với điều kiện có tài khoản Skype ( Cài đặt Skype trên PC để lấy tài khoản và mật khẩu nhập vào Fring ) và dùng sóng 3G. Hai vợ chồng buôn chuyện suốt ngày cũng được chỉ mất tiền gói cước internet thôi.
Posted via Mobile Device Mình rất ghét cái này dù tiện lợi.Vì khởi động máy là nó chạy ngay. Nhiều khi đơ luôn.Vả lại ko biết làm sao gọi Free đc

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device Mình rất ghét cái này dù tiện lợi.Vì khởi động máy là nó chạy ngay. Nhiều khi đơ luôn.Vả lại ko biết làm sao gọi Free đc

Anh vào c/private/10274b9f/import xóa file fring.ast là ko autostart

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

ban vao cau hinh thay v-wap thanh v-internet la vao slick dc thoi.mang viettel
Ko cần phải thay như thế đâu bạn vì nếu như thế thì sẽ ko lướt web được, nếu muốn lướt web thì lại phải thay đổi từ v-internet --> v-wap. Cách khắc phục vấn đề này đã có ở đây. Bạn tham khảo thêm nhé.

swedenboy

mình đang dùng slick, hình nhu fring nghịch với slick hay sao í,mấy lần rùi, mình cài vào đc nhưng ko chạy được..hix hết hiểu

Mình cũng bị giống bác này, chắc cũng phải gỡ slick ra thử coi sao.

Nguyen_Minh

có ai biết đổi nick đăng nhập của fring không vậy mấy pro

Anh vào chỗ lúc tr đăng nhập nick, chọn unsubcribe là nó sẽ bỏ chọn cái đó. Xong đăng nhập cái nick kia vào là ok

Posted via Mobile Device

cnt1909

up truc tiep di. tui khong dl duoc tren mediafire va cung khong go duoc tieng viet do dung dien thoai. mong mod thong cam.
Posted via Mobile Device