• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Frog v1.06 (by GameZoneProject 2009) (SIS Game)

ChanQuaAh

Frog v1.06

GameZoneProject 2009

Được Mua và Cung Cấp Bởi drAdeLante

• Chú ếch cần sự giúp đỡ của bạn để về nhà an toàn.
• Sử dụng các nút điều khiển để di chuyển con ếch của bạn trên đường phố, tránh các xe ô tô và xe tải.
• Sau khi đi qua đường phố, bạn phải đưa con ếch của bạn qua sông, qua các khúc gỗ và qua lưng những con rùa.
• Cuối cùng, đưa con ếch của bạn vào một trong những không gian ở phía trên nơi chứa những con ruồi, đó là một phần thưởng - nó ăn một con ruồi.

Mức độ khó khăn :

• Trò chơi có nhiều mức độ khác nhau, bạn sẽ gặp gặp khó khăn trong quá trình lưu thông trên đường phố và trong khi di chuyển.
• Trong phiên bản demo của trò chơi này bạn có thể chơi khoảng vài phút của tất cả các Level.

Yêu cầu :

• 1200Kb Ram
• Thiết bị S60V3
• Cài đặt vào bộ nhớ máy (Vào thẻ nhớ sẽ không thấy Shortcut của Game)

Đăng kí với mã : DCJKSMO

CongVoi

Super V.I.P
Ngày xưa cũng có cài qua nhưng ko chơi đc.Lần này chắc là ngon :D.Bài viết của bạn trình bày cũng đc đấy ;;)

ChanQuaAh

Ngày xưa cũng có cài qua nhưng ko chơi đc.Lần này chắc là ngon :D.Bài viết của bạn trình bày cũng đc đấy ;;)

Thanks anh nhé, em làm topic nào cũng như vậy đó. Cái này dich từ Web nước ngoài, bỏ qua mấy cái vớ vẩn em không dịch được (Google & EV Shuttle). Em thấy ở PDAV không có nên làm luôn.

ngoctien92

pas là :eek:rbatGTA viết ngay bên cạnh =)) Thanks nha chỉ từng chơi game kiểu Vartminz của Gamehouse , giá mà có file jar để mấy cái máy nokia ko đọc được sis chơi được cùng thì tốt :)

hvnh

hì ko để ý lắm với lại cũng chỉ ktra xem dung lượng bao nhiêu thui chứ chưa có ý định down ,mình thik mấy game đánh đấm hơn >:)