• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Full Qtwerty mod for C6 port by dan-av

samiboy007

wtmini thấy nó sao sao ấy .Kái phím V và chuyển đổi ngôn ngữ nó nằm lệch lệch sao ấy

mrquyen1993

uh nó đang bị lỗi mà , bạn xem thế nào share cái theme chơi ko biết có nhẹ ko

hatranbeclin

Có ai test cái này chưa nhỉ ? Up cái hình cho tham khảo tí đi\-/\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Mới làm chuột bạch xong.\-/\-/\-/

Mình dùng N97mini của mathanh. Nhưng không hỉu sao nó không tự xuống dòng được. Nếu mình tự xuống dòng thì viết 1 kí tự nó giản ra 1 đoạn. Hjx có pác nào giúp không?
Không biết tại mod hay tại FW nữa

minhdale

Có ai test cái này chưa nhỉ ? Up cái hình cho tham khảo tí đi\-/\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Mới làm chuột bạch xong.\-/\-/\-/

Dùng FW gì vậy samiboy ;;).Nếu là C6 thì chắc khỏi cần bàn vì mod đó dành cho C6 ported mà :(.

samiboy007

Dùng FW gì vậy samiboy ;;).Nếu là C6 thì chắc khỏi cần bàn vì mod đó dành cho C6 ported mà :(.

Tui đang trung thành với C6 mà.hịhị

uh nó đang bị lỗi mà , bạn xem thế nào share cái theme chơi ko biết có nhẹ ko

Theme đen nét của bunriêucua bạn àh.nhẹ lắm.pạn qua topic của lão bún lấy đi.mình onl = đt nên k up lên đc.pạn thôg kảm.

minhdale

Đã test trên n97 mini ported.Dùng tốt
Lần trước test bị lỗi khi pack nên ko dùng được.Sang nay test lại thấy ok :))

OverYou

Đã test trên n97 mini ported.Dùng tốt
Lần trước test bị lỗi khi pack nên ko dùng được.Sang nay test lại thấy ok :))

Nghe bro nói vậy là trong lòng nảy sinh ý định muốn cho vào CFW N97mini để thử trên 5800 :D

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Nhưng mình thấy rằng đa số giờ toàn dùng bàn phím Swype của Nokia là chính. Kéo thả bàn phím full-qwerty sướng hơn :D

minhdale

Nhưng mình thấy rằng đa số giờ toàn dùng bàn phím Swype của Nokia là chính. Kéo thả bàn phím full-qwerty sướng hơn :D

Mình ko thích cái swipe ở chỗ là khi nhấn nút del hơi giật và bàn phím viết tiếng việt thì khá khó sử dụng

Nhoxly00

swipe mà có kiểu VNI sao :-??

đánh theo kiểu đó thôi chứ không phải là hoàn toàn là VNI. Các dấu câu thì cũng xắp xếp giống hệt trên các phím số trên hàng trên mà. ai quen gõ kiểu VNI thì gõ trên swipe rất nhanh. vì quen mà.hihi

NguyenDuyThanh

Mình ko thích cái swipe ở chỗ là khi nhấn nút del hơi giật và bàn phím viết tiếng việt thì khá khó sử dụng

Bàn phím swype đúng là hơi lag khi gõ từng chữ 1 nhưng chức năng kéo thả của nó nhanh lắm.

OverYou

Đêm wa thử cook bàn phím này dzo CFW N97mini xài trên 5800 thỳ lỗi cái bàn phím Mini Qwerty ;;) Chán wa cho nó vào sọt rác luôn =)) Khỏi phải thử mất công...

minhdale

Đêm wa thử cook bàn phím này dzo CFW N97mini xài trên 5800 thỳ lỗi cái bàn phím Mini Qwerty ;;) Chán wa cho nó vào sọt rác luôn =)) Khỏi phải thử mất công...

Thì đã viết ở trên là sẽ bị lỗi mini qwerty mà :-??.

satthumuhn1

thế sao em thấy cfw n97mini cho 5800 của bác mathanh vẫn dùng querty ngon mà các bác :D
em k biết các bác chém nhẹ tay nha :p

0908727527

thế sao em thấy cfw n97mini cho 5800 của bác mathanh vẫn dùng querty ngon mà các bác :D
em k biết các bác chém nhẹ tay nha :p

Full Qwerty thì k sao, nhưng mà Mini Qwerty thì bị lỗi nút nó nhảy tùm lum hết ák