• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fun Software Solutions SMS and MMS Diary v1.63 ( trial - Update #29 - 16/6/09))

Caohieu88

Fun Software Solutions SMS and MMS Diary v0.99.4.UIQv3. (FULL by BinPDA)

Là PM xem tin nhắn và hệ thống tin nhắn dạng vuốt cảm ứng nhanh nhất thế giới hiện nay.

So với bản 0.99 (0) full lần trước thì bản này có những đặc điểm mới sau:
-Thiết lập kích thước tin nhắn tối đa lên đến 40 dòng/ 1 tin nhắn
- Hỗ trợ và thay thế mới các biểu tưởng cảm xúc đẹp hơn và đa dạng hơn ( Smileys )
- Có các dòng kẻ đỏ giữa các tin nhắn cho việc xem dễ dàng hơn và đẹp hơn
- Hỗ trợ thêm ngôn ngữ Ấn Độ, Séc, Trung Quốc, Nga, Ukraina.

Chỉnh sửa cuối:

at007

chậm rồi,hic.....lần sau phải nhanh lên mới được...>^^ko biết bản này nhắn tin trực tiếp được ko nhĩ..nếu được thì hay wa

myp990i

Xin hỏi bác nếu muốn khi có tin nhắn thì nó mở cái này lên báo có được không? Hay nó vẫn báo của máy, sau đó mới mở cái này lên????

BatKidGoHell

cái này chỉ để đọc và duyệt nội dung tin nhắn thôi chứ không hề thay thế được trình mặc định của máy đâu! nó hoạt động như một dạng ký sinh trùng song song với cái mặc định của máy! việc nhận tin nhắn vẫn phải dùng trình mặc định của máy

buratino1703

Sao mình vẫn ko down được nhỉ? Mỗi lần nhấn vào link down đều ra cái profile của Caohieu88, bên kia down cái SWiss1.7 mới cũng thế, mà cũng là do Caohieu88 post nữa chứ?

langthang262

Mình cài chương trình này cho máy P1i thì khi chạy toàn bị báo lỗi
Reason code: KERN-EXEC
Reason number: 3

Bạn nào biết tại sao nói cho mình biết với
Thanks

NokuaN70

Well-Known Member

Thanks

Hình như nó đụng với soft ADL, mình sử dụng ADL khóa nó lại, mỗi lần mở ra đều bị lỗi như bạn.
 Nếu bạn sử dụng ADL để khóa nó lại thì bỏ khóa đi thì sử dụng bình thường.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Thanks bạn nhưng mình chưa bao giờ dùng ADL

Vậy bạn thử đổi nơi cài đặt thử xem, nếu đang cài trên thẻ thì bạn thử cài lại trên bộ nhớ máy xem. Lỗi của bạn rất lạ, trên ĐT mình thì xác định là do xung đột với ADL, còn của bạn thì hơi khó hiểu.

Posted via Mobile Device

kesungdao

Thanks
mình cũng bị lỗi giống bạn nhưng chưa có cách sửa lỗi này.Hĩ:((

Có bản full mới nhất SMS and MMS Diary 1.00(5) ở thread tổng hợp PM của VIP Gabika318 , bạn chịu khó tìm một tý rùi thử xem sao http://pdaviet.net/showthread.php?t=43211
Bản của VIP Gabika318 full mình đang dùng bản này.Nhưng mà bản này giữa các tin nhắn không có lằn chỉ đỏ giống bài của chủ topic.Có lằn chỉ này dễ đọc tn và đẹp hơn:|

motoboy

123

Bạn nào có bản mới nhất thì up lên đc ko? nó mới ra bản mới mà ko cr@ck, hix

version 1.63

Last edited by a moderator:

hoanganht

Thanks

Tớ cũng bị lỗi này.Gớ ADL ra rồi và chạy lại nó vẫn không dùng được.Chán quá.:(:)(:)((