• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 2.2.1 không xài được Winterboad

khanhhung1

mình chạy custom 2.2.1 cho iphone 3G lock nhưng sao cài cái winterboad không xài đc. cài thì vẫn hiện icon nhưng khi chọn thems thì nó không nhân!nó xoay xoay một hồi rôi ra màng hình chính nhưng chẳng đc!:(:)(:)(:)((

duyquehan

betunnoway

nguyendaika

trường hợp này mình cũng đã từng gặp!bạn remove winterboard sau đó vào cydia cài lại or cài từ ip pc suite để có bản mới!

khanhhung1

cảm ơn nhưng mình làm đi làm lại miêt mà cũng không đc ai có link tải custum 2.2.1 build 4 cho mình đi!thư làm lại xem sao!

khanhhung1

em gỡ ra cài lại mãi luôn đó nhưng không đc không biết sao 2.2 thì xài ngòn lành cánh đào ma!

ThAngNgO_

em gỡ ra cài lại mãi luôn đó nhưng không đc không biết sao 2.2 thì xài ngòn lành cánh đào ma!

bạn remove rùi reset iphone cài winter, cài 1 cái themes để test , nếu ko dc chắc phải res lại :|

ancola66

Super V.I.P
DÙNG BẢN LOCK KHỔ THẾ ĐẤY:(:)(:)(( và còn nhiều nỗi khổ nữa:p:p:p. Ai bảo dùng bản WORLD là phí tiền :)):)):))

hobay

Uông 1 ly cafe, ngồi phong lạnh 10.000 update cydia add source vô tư, cài winterboard mới nhất (không mất công set quyền gì cả) tìm mọi theme tải về cho winterboard

pava1234

em đã dùng thử 2 bản custom, giờ lại dùng bản gốc 2.2.1. Vậy mà vẫn bị bệnh đó. down theme từ diễn đàn về vào winter chọn nhưng chả thấy gì. nhưng lên cydia down theme về thì lại dùng đc. mà em lại dùng gprs. down lâu mà tốn dung lượng lắm

IPHONE12

em đã dùng thử 2 bản custom, giờ lại dùng bản gốc 2.2.1. Vậy mà vẫn bị bệnh đó. down theme từ diễn đàn về vào winter chọn nhưng chả thấy gì. nhưng lên cydia down theme về thì lại dùng đc. mà em lại dùng gprs. down lâu mà tốn dung lượng lắm

do bạn chép theme khôg đúng thôi.down trên cydia dùg đc mà chép vô lại k đc.b xem lại theme b down xem nhe