• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 2.2 CUSTOM BUILD LẦN 2 - FIX TẤT CẢ CÁC LỖI

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P

tankt2008

Iphone 3G

Mình đang cần bản fw2.2 custom cho Ip 3G unlock, bản đã FIX và cập nhập mới nhất, vậy có thể Download theo địa chỉ nào vậy, thanks ! >:)

sv86

Chắc tại bên VN Magic bị lock rùi. Mấy bữa nay vô hok dc . T__T

sonpham1102

Chắc tại bên VN Magic bị lock rùi. Mấy bữa nay vô hok dc . T__T

VNMAGIC đang làm lại cái Servicer và còn khoảng 3 hôm nữa thôi! Các Bác cố chờ Bạn Trọng (2G) chút nha! :|

sonny

thực sự mình dùng bản 2.2 này vẫn còn khá nhiều vấn để, chạy không ổn định bằng bản 2.1 trước đây
ví dụ nhứ:
BiteSMS lúc hiện tên lúc không
Cydia vào bị văng ra
có hiện tượng sóng vẫn còn đầy nhưng gọi lại không liên lạc đc
....
cũng rất chờ bản mới của Trọng và các anh em!

tieunho

Mình cũng bị tình trạng sóng đầy mà gọi không được. Trọng ơi, có bản sửa lỗi mới thì up lên cho mọi người dùng với. Cám ơn nhiều

sea76

Member
Sau khi cài đạt xong xui hết các chỉ dẫn trên. Tôi không thể nào syns các app trên Itune vào Iphone được. :))

panrai

Super V.I.P
Sau khi cài đạt xong xui hết các chỉ dẫn trên. Tôi không thể nào syns các app trên Itune vào Iphone được. :))
vào itunes,tải 1 cái app free nào đó rùi SYS vào IP là tất cả cái kia bình thường:)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.