• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 3.1 Custom cho 2G

tybon1

bản này có hạn sử dụng không pác chứ như bản hôm trước đang dùng lại bị cọng cáp hồng thì buồn lắm.

blacksky2210

bản này có hạn sử dụng không pác chứ như bản hôm trước đang dùng lại bị cọng cáp hồng thì buồn lắm.

hiện thời thì chưabik time expire của bản beta này nhưng chắc cũng lâu àh,vì hình như giữa tháng 9 là ra bản 3.1 chính thức thì phải :D

thangnga

Đã up thành công thây có vẻ mượt hơn bản 3.0 không hiểu nó có gì mới ko?

pdana

Đã up thành công thây có vẻ mượt hơn bản 3.0 không hiểu nó có gì mới ko?

Mượt hơn thật sự không bạn. Vì khi restore xong bao giờ máy cũng chạy mượt hơn và đỡ tốn pin hơn do chưa cài các ứng dụng, theme.

blacksky2210

Mượt hơn thật sự không bạn. Vì khi restore xong bao giờ máy cũng chạy mượt hơn và đỡ tốn pin hơn do chưa cài các ứng dụng, theme.

dù cho bạn cài app hay game thì vẫn mượt hơn nhiêù so với 3.0 bạn àh :D

IPHONE12

3.1 mươt hơn rất nhiều.3.0 chơi game thì giật tung tóe mình lên thử 3.1 chơi sứơng vãi luôn.

ongtieu

để mình up thử xem rồi báo cáo sau
sao mình down về và nối file lại; dung lượng chỉ có 102mb là sao nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Điên 3.0 rồi còn muốn lên 3.0 gì nữa. Bó tay=))
Bạn dùng lời lẽ và ngôn từ cho phù hợp nhé :| Đây không phải là cái chợ mà muốn phát ngôn gì cũng được :|

atomcuibap

oái các bác làm sao nối các file này nhỉ??? hỏi quá chuối nhưng không biết cách nối, nhan vào nó file 1 nó không chịu nối kekeke