• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 5800 mới ra 31/3 nè 20.0.012 v4.11

maximux3000

có tin mới nè mấy bạn. mình đang dùng fw 20.0.012 v4.0 Hiện nay đã có bản mới hơn nè 20.0.012 v4.11. Ko tin vô wed này xem nhé . Ko biết có mới hơn gì ko vì phần mềm này mới ra lò 31/3 ......Hãy vô wed kiểm tra nha các bồ, wed này down có tính phí nên ko biết nói là chất lượng hay ko....:D:D

Last edited by a moderator:

maximux3000

mình coi phần mana cái này down trên wed này ko tốn mana nhưng ai có fw 20 v4.0 mới chơi dc nhá

m0nk3y86

Trời ơi, sao bh tin đồn về các bản FW mới nhìu thế, chẳng bít đâu mà lần :|
Mà tôi bấm *#0000#, chỉ thấy đề phiên bản phềm mềm v20.0.012, phiên bản tuỳ chỉnh 20.0.012.C01.01 -> ko thấy đề kỉu 20.0.012 v4.0...giải thích hộ cái đồng chí.:-?

danychan

mình bấm *#0000# nó cũng đâu có hiện ra phiên bản gì đâu, vẫn là V11 mới chán chứ

Auto

mình bấm *#0000# nó cũng đâu có hiện ra phiên bản gì đâu, vẫn là V11 mới chán chứ
:D
Đó là check fw trong máy đang dùng! ;)
Fw mới là phải up đó :D
Posted via Mobile Device

kidkylin

ai down 5800 XpressMusic RM-356 APAC 20.0.012_v4.11 dc rùi thì up lên mediafire đi , down ở rapid ko có acc nên chuối wá

taolahoan

pác maximux ơi . em hỏi tí bộ cài này có tiếng việt không . up như up FW trong bài của bác thanh hay up như thế nào vậy . mong bác chỉ bảo thêm

danhchan1999

Bạn nào up bản này rồi thì hướng dẫn cho anh em với. Và xem có gì hay hơn bản trước không ah.

thanhdhl2003

pác maximux ơi . em hỏi tí bộ cài này có tiếng việt không . up như up FW trong bài của bác thanh hay up như thế nào vậy . mong bác chỉ bảo thêm

Up FW thì có rất nhiều cách, nhưng hiện tại thì JAF là lựa chọn số 1, vì nó kg cần BOX chuyên dụng (đối với Ver 1.98.62)
Bạn maximux giới thiệu kg rõ là EMEA hay APAC, theo mình biết thì 200.012 v4.11 là APAC. APAC là chắc chắn có Tiếng Việt.

nokia6288

Cái phiên bản mới này có gì hay vậy các bác? Bác nào up rồi lên tiếng cho anh em biết với! Để còn xem xét có nên up ko nào? Bởi vì mỗi lần up mất hết dữ liệu nên ngại up đi up lại lắm!

gentleman_xt

Phiên bản này ko khác bản v4.0 là mấy.Theo ý kiến mình ko nên mất công down về up làm gì.Thích bản Orange của bác Thanh hơn.;;)