• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook cho C5-03 6HS

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

tích hợp hack vĩnh viễn
thay đổi hiệu ứng
Font anh hoa việt
thay đổi hình nền khởi động cá nhân hoá orange của mình
thêm 3hs - Tornado , O Tsunami , Vodaphone

lưu ý là khi cook lại bản này của mình thì không dùng core tải trên navifrim nha, vì core trên navifrim không thể cook Rofs2 và Rofs3 đâu nha, những gì đã làm thì mình làm rồi còn lại giao cho các bạn chỉnh sửa thêm

các bạn dùng NokiaCooker.exe 1.1 để cook Rofs2 và Rofs3, thì mới đem đi Phoenix được

Con C5-3 này Flash bằng Phoenix nha mấy Pé
Tải về tại đây fw12
xóa c6 rồi, nguy hiểm cho các bạn quá

Chỉnh sửa cuối:

cuong139

ôi cảm ơn anh nhiều lắm lắm cuối cùng sau bao ngày chờ đợi em cũng có được bản hack c5-03..vui quá
quên không hỏi anh là bản này dung cho ver bao nhiêu của em là v11.0.024.C01.01 có dùng được không anh

cuong139

đã test ok nói chung là tốt nhưng chưa có roompatch tích hợp luôn vào máy.. hs khá mượt good. thank you

cuong139

anh làm giúp em 1 bản hs c6 và có ứng dụng cần thiết loại bỏ một số cái không cần nha anh thank anh trước

mathanh

anh làm giúp em 1 bản hs c6 và có ứng dụng cần thiết loại bỏ một số cái không cần nha anh thank anh trước

không có máy test sao mà làm, có ai tài trợ không............. chụp 1 số hình ảnh cho mình

mathanh

lưu ý là khi cook lại bản này của mình thì không dùng core tải trên navifrim nha, vì core trên navifrim không thể cook Rofs2 và Rofs3 đâu nha, những gì đã làm thì mình làm rồi còn lại giao cho các bạn chỉnh sửa thêm

các bạn dùng NokiaCooker.exe 1.1 để cook Rofs2 và Rofs3, thì mới đem đi Phoenix được

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
tuyệt vời quá.cái này chờ đợi rất lâu rồi.bao giờ có c6 cho c5 thì còn tuyệt nữa
bản này ram khoảng bao nhiêu hả bác mathanh
ai test rồi cho xin ý kiến nhá.em cũng k có máy test nên chỉ biết hỏi thôi.:p

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

nếu các bạn muốn mình sẻ đưa c6 qua nhưng mình không chỉnh sửa lổi đâu nha, mình giao cho các bạn tự chỉnh đó:p:p:p:p

kaise

tuyệt vời quá bác mathanh ơi.vừa thấy bác dragon459 pm có cfw cho c5 là em onl liền xem.thế bao giờ có c6 cho c5 vậy bác mathanh

mathanh

mình sẻ lựa 1 bản nào trên diễn đàn tốt và ít lổi sẻ mang qua C5-03, nhưng còn chạy hay không thì mình không biết nha, Pé nào có fw tốt trên diễn đàn bị mình dịnh qua C5 thì đừng buồn nha

iupxlam

ủa, thế cook kiểu gì vậy :)

Dragon459

Manager
ủa, thế cook kiểu gì vậy :)
thì bác cứ dùng core trong cfw đi kèm trên là được.vừa dow về bung thử thấy c00 nặng khiếp hơn 99mb trong khi rofs lại nhẹ 26mb.flash x6 toàn thấy ngược lại rofs nặng hơn c00.

ok_never

Hoho mừng thế, cuối cùng con c5-03 của mình cũng được đem "nấu" rồi, hi vọng sẽ có nhiều bản cook pro hơn như mấy em 5xxx.....thanks bác nhiều nha.....!!!!

thinh994

A mathanh ơi cho em hỏi. Lúc trước anh thay màn hình cảm ứng loại rin ( khoảng gần 1 triệu) hay loại thường ( Khoảng 400-600k) vậy anh ?
Cảm ơn anh !

ok_never

Bác mathanh làm dùm mấy anh em cai C6 cho c5-03 được không bác? nếu đc thanks bác nhiều nha, mog chờ bấy lâu....
Mà mấy con 5530, 5230, 5800 và con x6 nó có cfw anna rồi, con c5-03 dùng được không bác? nhờ bác giúp nha!

ok_never

Mà mình dùng Fw v12 rồi, cái này v11 xài chắc không được hả mấy bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.