• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook cho C5-03 6HS

Status
Không mở trả lời sau này.

linh_2009

ok_never oi!ban biet cach hac C5-03 ban cook phai khong!huong dan minh nha ban!
yahoo: ngoclinh_nguyen2009
thank

d617470

các bác cho em hỏi? em flash bản hack này r, xong đem sag nokia care mà quên k flash lại có bị gì k vậy ?:-s em đem sag, nv nhận máy r :-s

linh_2009

hi! chao ban d617470! minh co the giup ban day!co phai ban cung dung con C5-03 nhu minh khong!
uhm!ban chi can dung Navi tai ban fw 20.0.24 ve la ok!may ban se song lai ngay thui!dung lo lang nhe!khong can mang sang Nokia Care dau!chuc ban thanh cong

linh_2009

vi co the may fw cua may ban hien tai la 12.0 nhung hau nhu nhung ban hack o chi la 11.0 thui!nen khong hac dc!

d617470

hi! chao ban d617470! minh co the giup ban day!co phai ban cung dung con C5-03 nhu minh khong!
uhm!ban chi can dung Navi tai ban fw 20.0.24 ve la ok!may ban se song lai ngay thui!dung lo lang nhe!khong can mang sang Nokia Care dau!chuc ban thanh cong

cơ mà máy mình nó hỏng phần cứng thì phải mag sag nokia care chứ , mình mag sag r ms lo bạn ạ ^^~

Status
Không mở trả lời sau này.