• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw cook v20 cho c5-03 6hs by mathanh

ok_never

Ai có thể test trước không? Mình đang onl nên không có flash được, thanks bác nhiều nha!

ok_never

Uh lần này bác flash dùm em trước nha, tại em đang bận, chừng nào xong lên đây cho kết quả nha bác!

ok_never

Hên xui, không biết thành công nên bác ấy vui quá quên thông báo luôn hay là thất bại đang ngồi buồn nữa, sốt ruột ghê

wangsang1104

bị lỗi" Neither DP1.0 nor DP2.0 was found for the product, or the product cannot be identified" ai biết k

ok_never

Bác coi có thiếu 4 file kia, chép từ FW gốc qua cho đủ 7 file mới flash được
Bác ấy chỉnh sửa 3 file nên chỉ có link 3 file thôi, còn mấy file còn lại, bác chép từ FW gốc cho đủ nha!

d617470

sao r sao r? con c5 của mình đem đi bảo hành r, chưa lấy về đc. tình hình sao r hả bác :X

wangsang1104

đến phần flash rồi nhấn refurbish chạy đc 2 dòng hiện ra lỗi đại khái là does not match with the checksum in data-package