• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw đầu tiên của Xperia Z Ultra

tilangtu

Chào mừng đến với box Xperia Z ultra ! Thông tin cập nhật box này là 24/7
Sony đã tung ra fw cập nhật cho xperia Z ultra để sửa 1 số lỗi nhỏ, và fw này vẫn là Fw 4.2.2 thôi chứ không phải là 4.3 đâu nha.
Nội dung Fw 14.1.b.0.471
***Fix một số lỗi hệ thống ( lag đó mà) cho máy chạy mượt mà hơn, và fw 4.3 sẽ fix lỗi này rất hoàn hảo hơn.
+++ Điều mà chúng ta tiếc nhất là Fw này vẫn không mở tính năng X-reality,nhưng không có gì đáng ngại lắm vì bravia engine 2 đã đc thiết lặp .Và điều này có thể khẳng định rằng tính năng X-reality sẽ đc kích vào đầu tháng 9 , lúc mà Xperia Z ultra lte đc bán ra.
+++Và điều đáng kinh ngạc là điểm Antutu của Fw (14.1.b.0.471) là 33.099 (Fw 14.1.b.0.461 là 33,233)

+++ Camera đc cải thiện đáng kể
+++ Tính năng cảm ứng bút đc cải thiện
+++ Hiệu xuất đc tối ưu hóa hơn
Và chưa có thông tin gì cụ thể có thể root ở fw này đc, chúng ta sẽ tiếp tục cập nhật .Tại đây

Link down Fshare :
Down tại đây

Link mega : No up ( đừng hỏi mình lý do, vì file này gần 1 Gb lận up lên rất là lâu, và down cũng rất là lâu.Mega chỉ tốt ở 1 số trường hợp và ở đây thì nó rất tệ)
Link tốc độ cao 200kb/s ( đừng đòi hỏi 1mb/1s chỉ có vip Fshare thui)
Down tại đây

Link tốc độ cao 800kb/s ( quá khủng rùi )
Down tại đây

Mod sửa dùm tiêu đề Fw đầu tiên của xperia Z ultra

Chỉnh sửa cuối:

tintin09

Chủ thớt nên sửa thêm là Experia Z Ultra cho Chủ đề nhá! Mình đang dùng EZ mới đọc thấy mừng quá nhưng vào trong lại "nhầm hàng"