• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới cho N77

tuan_as

Em có con N77 có FW là V 3.0747.2.0.3 22-11-2007 RM-194 k bít đã phải là ver mới nhất chưa???Có ver nào mới hơn k???Huynh nào có ver mới hơn thì bảo em cách up với

thanhnam711

mình đang xài ver 3.0820.21.0.1 14-05-2008
không biết có phải ver mới nhất không

tuan_as

ver đó bác lấy ở đâu thế?Mình up = nokia updater sofware chỉ có cái ver kia thôi T_T

tonytrung235

doi code đi ^^ .. là co chứ co gi đâu .. kỉu này là 1 trong 2 bác có 1 máy là xách tay ^^ có khi là cả 2 là xách tay luôn ấy chứ ^^ ..
mà thường thì mỗi chỗ mỗi code khác nhau mà ^^ ..

tuan_as

k,máy mình là hàng cty mua ở VN mà :D,hồi cái dạo bọn VTC nó bảo up fần mềm mới xem đc tivi ý,mình cài cái Nokia Updater Sofware rồi chạy cho nó tự động update trên mạng thì up đc đến cái bản 22-11-2007 là mới nhất rồi,k có bản ver cao hơn.Mình muốn hỏi là giờ up lên bản cao hơn thì up thế nào?Bản mới nhất ý ^^

tonytrung235

ừh .. thì như mình nói là đổi code âấy^^ .. bạn pm hỏi anh nam kia ^^ là cái product code của anh ấy là gi .. rồi đổi code xong rồi up = NSU là giống như a ông kia ngay ma %%