• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw mới cho N95 8gb ver 30.0.018!??

Khó tin nhưng cứ post cho a e, không có ảnh chỉ có link thôi.

A e nào có máy down về up bằng Pheonix thử nha, hướng dẫn tại đây.

Dung lượng 78.67MB, đã down từ rapig nhưng ko có máy để test. Rm-320_MEA (ko biết dành cho khu vực nào :-?)

Link: http://rapidshare.com/files/142349708/RM-320_MEA_30.0.018_v5.0.exe

Ai up được nhớ thông báo cho a e cùng biết nhé.

Nghi quá ta, chắc ko up được rồi... Đã thấy có thông báo chính thức nào đâu anh.

Search đi em a thấy nhiều lắm :)

Đã thấy nhưng có chỗ ghi là bản beta, ko up bằng NSS được.

Change Log:

Map 2.0

Search 4.0 với google plugin.

Download 3.1.50.

Comes with music giống như trên S40 đời mới.

Flashlite 3.0 hỗ trợ xem diu tu bi.

Cải thiện Wlan scanning.

Cải thiện thời gian chờ ( FW mới nào cũng nói cái này nhưng ít thấy rõ, chỉ có V21 của N95 thường là thấy có cải thiện tí xíu:p).

Khắc phục một số lỗi cơ bản.

Nhìn chung vẫn ko có gì khác hoàn toàn, ko có gì nổi bật với FW trước đó cả. Ai up rồi cho ý kiến lào:)

Chưa thấy thông tin gì về vấn đề hack FW này cả:| Nhớ up lên mà ngồi đợi có cách hack thì cũng mệt MRS Lâm nhỉ:p

Chỉnh sửa cuối:
Cho thêm cái ảnh vào cho mọi người tin nè:)

devil13

up bằng phoenix hả ,mình chưa up bằng phoenix bao giờ ,ko bít nó có cho đổi code tiếng hoa ko.chắc nó sẽ xuất hiện trên nss mà đúng ko bro

Kojiro

Super V.I.P
A e nào up thì bàn, không bàn vấn đề hình ảnh gì nhé! Do ảnh có thể làm nhái được.

Bài nào sai nội dung dell không cần thông báo.

Kojiro

Super V.I.P
Link dành cho code Euro:

Mã:
http://rapidshare.com/files/142787976/RM-320_EURO_30.0.018_v5.0.part1.rar
http://rapidshare.com/files/142789569/RM-320_EURO_30.0.018_v5.0.part2.rar

tonytrung235

code euro update online dc các bạn àh .. ^^ .. mới up xong ^^ .. càm thấy vẫn thế ^^ ... kekke

tonytrung235

ứng dụng nào thế bạn nói mình nghe xem nào .. mình thấy cũng thế .. chả có gi .. co cái my nokia thôi ^^ .. nhưng cha biểt để làm gì ^^

phovinhhoa

Hỏi các cao thủ, tôi có 1 máy mang từ Pháp về bị lock sim thì làm thế nào?
Chờ tin từ các bạn.

trieu94

EURO hay EMEA có tiếng việt ko ta?(Hình như không thì phải ??) Khách xài máy này hay sử dụng tiếng Việt...

tonydiep

bạn ơi, cho mình hỏi, mình cũng xài con n95 8gb, sao dùng phân mềm update thì nó vẫn xài bản v20.0.16 vậy, mong quí vị ghi rõ la N95 đời nào để khán giả xem. làm ơn đi, mình cũng muốn update cái mới coi có gì mới không. cám ơn post bài nhé.

Zenki

Super V.I.P
bạn ơi, cho mình hỏi, mình cũng xài con n95 8gb, sao dùng phân mềm update thì nó vẫn xài bản v20.0.16 vậy, mong quí vị ghi rõ la N95 đời nào để khán giả xem. làm ơn đi, mình cũng muốn update cái mới coi có gì mới không. cám ơn post bài nhé.

Bạn dùng phần mềm đã Update thành công chưa ? Bạn coi lại xem có bỏ sót bước nào không ? Nếu bạn xài N95 8G thì Topic này đúng rồi đó ;;)

trinhha

KJR ơi có up bằng nokia software update được không nhỉ? thanks you nhìu!