• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới E63: RM-437_APAC_501.21.001_v12.0

beesofts

Chủ thớt là Adv Mod mà share nghe bộ nản quá, chơi torrent member ai cũng mất cả mấy tiếng thậm chí cả ngày để download hoàn tất. Sao Bác ko cất công up lên mediafire cho mem download có hay hơn ko?
Adv MOD lười quá.

habaolinh

Super V.I.P
Chủ thớt là Adv Mod mà share nghe bộ nản quá, chơi torrent member ai cũng mất cả mấy tiếng thậm chí cả ngày để download hoàn tất. Sao Bác ko cất công up lên mediafire cho mem download có hay hơn ko?
Adv MOD lười quá.
Bạn chưa đủ tuổi nói người khác, nếu cảm thấy download nản quá thì thôi, bỏ tiền ra down chỗ khác rồi share cho anh em đi nhé. Người khác tìm nguồn download cho mình trong khi ở ngoài thì mất tiền, đã ko cảm ơn đc 1 tiếng lại còn đc voi đòi tiên. Có cần mình phải cop vào USB rồi vác sang tận nhà tặng ko????

NBLam

Nói chung là chưa có bản chính thức trên NSU các bác nhỉ :ar!

newton8791

hic. tình hình là em up lên firmware 501 này rồi nhưng mỗi tội không có tiếng việt, tính downgrade xuống 500 nhưng không muốn dùng box. bác nào có cách gì giúp em với

w2k

hic. tình hình là em up lên firmware 501 này rồi nhưng mỗi tội không có tiếng việt, tính downgrade xuống 500 nhưng không muốn dùng box. bác nào có cách gì giúp em với

dùng navifirm dow về là có TV.