• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V30 UPDATE 9/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

hoaiphiung

FIX không chup hình bằng phím cứng đc chưa a VU...dzi' cái Cam in use nữa ớ anh...tks a

HAONL

@vurain84: Have you ported any CFW C6v40 to 5233 before? I wanna JAF & then give you comments.

tranconghd89

Ẹc.Mr.Binh lừa a e rùi ! Cái này là C6 V40,Tui vừa so sánh 2 Rofs2 của 2 thằng thấy giống nhau :(( Khác mỗi Theme và Xóa mất lời chào :((

hix vậy đây là C6v40 ah.hjxhjx. hôm qua cũng định kiểm tra, thấy thay hiệu ứng khác mà không thấy trong menu có hiệu ứng gì cả. lại tưởng mình làm sai cơ....hjxhjx

anhhiepdhktcn

ôi,đã dành úp lên v50 rùi nên đành chịu.Bac vurain ơi,bác úp core và rofs 2 của n97 mn cho 5230 v50 di bác,bác up lên 1 mục cho dễ hiểu(chứ cứ downlod của người nọ,rồi rofs 2 của ngươi kia...khó hỉu quá>mong bác thông cảm !thanks bác trước nhé

tc89

Vurain cho m xin cái Trình duyệt Web 7 với cái Icon cảm xúc với? Thanks!

thn18777

Bạn Vurain84 có thể cho mình xin Mod RAM VÀ PIN, TỐC ĐỘ, NEW KINETIC, ICON CẢM XÚC được ko? Cảm ơn bạn nhìu. Mình đang cook hoài nhưng chưa tốt lắm.

tranconghd89

bác vũ ơi ... sao mình add tap to unlock vào mà flash xong chẳng thấy tap to unlock ca? hjxhjx

zerolove77

Có thể cái này là C6v40 nhưng chỉ cần Ram vs Pin ổn định là được mà... mình xài củng thấy có khác gì N97 đâu ;)) Ít ra nó củng hơn mấy bản C6v40 trc kia :D

thangku1989

cái vụ n97 mini mà giờ lại ra c6v40 này hay đây :)) từ hum qua đến giờ vẫn không sao cho con 5230 nên được chắc là cháy mêm rồi :))