• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G-Force 1.4.0 [ Dọn dẹp rác chuyên nghiệp]

tuan0minh

làm sao để vào đc ổ C E vậy anh,mà vào rồi thì tìm những file liên quan đến python như thế nào ạ,anh chỉ rõ hộ em với

Chienkon88

làm sao để vào đc ổ C E vậy anh,mà vào rồi thì tìm những file liên quan đến python như thế nào ạ,anh chỉ rõ hộ em với

bạn cài phần mềm này để vào ổ E / C nhé bạn :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?84742-X-plore-v1-42-Trình-quản-lý-file-nổi-tiếng!!-

các file liên quan đến python thì xem ở đây bạn nhé :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Việt-Nam-Cài-trên-ổ-E-(Chạy-mọi-ứng-dụng-Py)

xóa hết các file đó đi bạn àh !

chúc vui !

condandatcang

Lỗi tin nhắn đến vẫn không thể khắc phục đc hic phần mềm này hay quá tiếc lỗi cái gì kok lỗi lỗi đúng cái đấy thì đúng là oái ăm rồi

MinhThang

Manager
Lỗi tin nhắn đến vẫn không thể khắc phục đc hic phần mềm này hay quá tiếc lỗi cái gì kok lỗi lỗi đúng cái đấy thì đúng là oái ăm rồi

Sau khi làm sạch bạn restart phone lại là hết lỗi.

baeanhvaem

Tù ngày dùng cái này em bị 4ngón 2 lần rồi bác Thắng ạ.hix.giờ way lại với symcleanup của bác kp_enter cho lành

condandatcang

Tù ngày dùng cái này em bị 4ngón 2 lần rồi bác Thắng ạ.hix.giờ way lại với symcleanup của bác kp_enter cho lành

sao phải 4 ngón dùng Pyuni mà remove là rs lại máy là hết

Sau khi làm sạch bạn restart phone lại là hết lỗi.

Em rs lại rồi nhưng chỉ đc 1 vài tin là lại bị treo thế mới khổ hi vọng version sau sẽ fix triệt để cái lỗi này dù gì cũng cám ơn bác đã up cho anh em 1 PM khá hay theo cảm nhận của tiêng mình đây là phần mềm dọn rác hay nhất an toàn nhất ( vì thàng Nul nó toàn dọn rác rồi tiện thể ăn luôn các ứng dụng :( ) chỉ tiếc là bị lỗi SMS nếu không đây thật sự là 1 phần mềm perfect

dualchym

Em rs lại rồi nhưng chỉ đc 1 vài tin là lại bị treo thế mới khổ hi vọng version sau sẽ fix triệt để cái lỗi này dù gì cũng cám ơn bác đã up cho anh em 1 PM khá hay theo cảm nhận của tiêng mình đây là phần mềm dọn rác hay nhất an toàn nhất ( vì thàng Nul nó toàn dọn rác rồi tiện thể ăn luôn các ứng dụng :( ) chỉ tiếc là bị lỗi SMS nếu không đây thật sự là 1 phần mềm perfect

mình cũng bị tình trạng trên nên xóa lun rồi,cờ ver mới fix lỗi này !!!

MinhThang

Manager
sao phải 4 ngón dùng Pyuni mà remove là rs lại máy là hết

mình cũng bị tình trạng trên nên xóa lun rồi,cờ ver mới fix lỗi này !!!

Mình test trên N82 cũng bị lỗi như các bạn, nhưng đã xử lý tốt và mới nói với các bạn đấy, chưa thấy có bản cập nhật.

onelove27

có bản nào rọn rác ko cần pythont ko các bác.chủ thớt có thể up phẩn mềm G focre bản En ko ah

Cleonardo

lỗi cập nhật àh !

bạn xóa hết tất cả phần mềm nào liên quan đến python trên máy bạn đi , rồi cài cái python ở trên vào !

bạn vào cả ổ C ; E / system xóa hết file .txt đi nhé !

chúc vui !
mình đã gỡ ra hết rồi và cài lại python 1.46 , đã xóa txt rồi nhưng vẫn bị lỗi cập nhật, pm này khó nuốt wa!bạn jup mình nhé!THANK!

Caominh171

mình đã gỡ ra hết rồi và cài lại python 1.46 , đã xóa txt rồi nhưng vẫn bị lỗi cập nhật, pm này khó nuốt wa!bạn jup mình nhé!THANK!

Dùng SymCleanup là hơi bị chuẩni đó anh, vừa sạch vừa an toàn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dùng SymCleanup là hơi bị chuẩni đó anh, vừa sạch vừa an toàn.

Quét dọn thì không cái nào qua SYMCLEANUP, vừa quét sạch, nhanh chóng và ổn định. Một số PM khác hay bị lỗi và quét khá chậm

Chienkon88

Phần mềm này có xóa nhầm cái gì không hả anh

Nàng yên tâm đi ;;) G-Force chỉ quét những rác rưởi thui , còn đâu để lại hết , \-/

không bị mất bất kứ phần mềm gì đâu =D> , tuyệt vời , ta cũng đang dùng đây nè :D

Chúc vui !

onelove27

cho em hỏi là mỗi lần em quét bằng pm này là ko thể gủi tin nhắn đi đc.phải reset máy thì mới gủi đc em dùng E71.em cứ tưởng nhầm nhưng mà lần nào em quét là bị vậy.nên chuyển sang dùng SYMCLEANUP là ko bị nữa

Chienkon88

cho em hỏi là mỗi lần em quét bằng pm này là ko thể gủi tin nhắn đi đc.phải reset máy thì mới gủi đc em dùng E71.em cứ tưởng nhầm nhưng mà lần nào em quét là bị vậy.nên chuyển sang dùng SYMCLEANUP là ko bị nữa

Ừ , đây cũng là 1 lỗi của cái này đó , còn đâu dùng ngon luôn !

Chúc vui !

Bo0Bo0

Chỉ quét thứ rác rưởi tiện quét luôn cả hệ thống rác nhỉ haha =))