• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gabor Fetter MicroPool v5.07-GAME BIDA MỚI CỰC PRO!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Gabor Fetter MicroPool v5.07 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL​

1. GIỚI THIỆU:

Đây là một game đánh bi da với nhiều tính năng hay mà bạn không thể bỏ qua.

- Game đồ họa đẹp và âm thanh cực hay.

- Game bao gồm các cách chơi như sao và tính năng như sao (8-Ball, 9-Ball, Killer và Speed)

* giao diện người chơi đơn giản.

* Game nhà nước là đi theo lối ra sẽ tự động lưu trên; không bị gián đoạn khi thoát ra bằng phím đỏ.

*tốc độ load game nhanh không gây nặng máy và xung đột với game và ứng dụng khác.

đây là bản câp nhật mới nhất của game bida micro pool.

2. THỂ LOẠI:

- Game thuộc thể loại game đánh bida với nhiều chế độ chơi hấp dẫn.
- Game là file SIS nên chất lượng đồ họa và âm thanh đều rất tốt.

3. DUNG LƯỢNG:

Game có dung lượng khoảng 1.6MB khi giải nén.

4. CÁCH CÀI ĐẶT:

Down file đính kèm có file text có chứa link. Copy link dán vào trình duyệt web down file cài đặt về. giải nén ra và cài vào máy.

goodwill267

Hay quá,trước đây bản dành cho 9.1 mình cài trên N82 bao nhiêu lần nhưng ko hỗ trợ,đành dùng Celeris Virtual pool mobile,cái này cũng đỉnh cao ko kém,này thì bấm thank nào

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hay quá,trước đây bản dành cho 9.1 mình cài trên N82 bao nhiêu lần nhưng ko hỗ trợ,đành dùng Celeris Virtual pool mobile,cái này cũng đỉnh cao ko kém,này thì bấm thank nào

Game này là bản cập nhật của Vỉtual pool nên phải hay hơn chứ;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Up lên diễn đàng cho ai ko down được,hay dùng mobile lướt web(như mình:D):

Game này không được đính kèm đâu nhé em vì nó là bản C rack. Nếu k gỡ xuống sẽ bị xóa bài đó.;;)

hvnh

bạn tải bằng cái linkcủa anh buuphuc đi ,cái link đính kèm ko giải nén ra đc :-? mình cũng mới thử xong

lyakhuong

anh ơi sao em cài nó báo lổi nhà cung cấp không tinh cây không thể cài đặt là sao anh

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi sao em cài nó báo lổi nhà cung cấp không tinh cây không thể cài đặt là sao anh

Game này là game sis và đã KRACK nên em phải hack máy hay phải SIGN thì mới cài được.;;)

luutruongdat

em ko làm được anh giải nén giúp em đi.hay anh có game bida fine sis cho em xin

em sữ dụng n96 cám ơn anh

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
em ko làm được anh giải nén giúp em đi.hay anh có game bida fine sis cho em xin

Vậy bạn down từ cái link đính kèm của mình trong bài đầu tiên là OK. Game này là game sis rồi còn xin làm gì nữa bạn.;;)

Khoaaa

mình thi ko mê bida cho lắm. Thử chơi game coi nó thế nào sợ chơi xong ghiền wa ra ngoài chơi thì chết:D

Kaka0

Posted via Mobile Device game thì hay nhưng mưh chủ thớt không nói rõ là dành cho loại màn hình nào..