• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gabor Fetter MicroPool v5.07 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned Cracked

Hoden

Super V.I.P
game bida Gabor Fetter MicroPool v5.07 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned Cracked

bản đã crack nếu bạn nào đã từng chơi game này thì không thể bỏ qua.

đồ họa và âm thanh thực tế hơn

gồm các cách chơi như sao và tính năng như sao

(8-Ball, 9-Ball, Killer và Speed)

* giao diện người dùng đơn giản

* Game nhà nước là đi theo lối ra sẽ tự động lưu trên; không bị gián đoạn khi thoát ra bằng phím đỏ

*tốc độ load game nhanh không gây nặng máy và xung đột với game và ứng dụng khác

đây là bản câp nhật mới nhất của game bida micro pool

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn cài thử xem vì máy mình hack rồi.hình như có thì phải

Chắc chắn là phải SIGN hay hack mảy rồi mới cài được vì nó là game SIS mà còn là bản KRACK nữa mà.

nolove_hn

game này khi đang chơi mà vừa nge nhạc nữa thì khi hết bài hát nó ko tự next sang bài khác thì phải. ấn vào dấu "X" để thoát ra ngoài menu của game thì bài hát nó mới next. ko hiểu là do game hay do máy e nhỉ:-/

korosnow

Thử dùng Handy Taskman đổi sang trình nghe nhạc next rồi chuyển lại xem

BuuPhucCT

Well-Known Member
game này khi đang chơi mà vừa nge nhạc nữa thì khi hết bài hát nó ko tự next sang bài khác thì phải. ấn vào dấu "X" để thoát ra ngoài menu của game thì bài hát nó mới next. ko hiểu là do game hay do máy e nhỉ:-/

Như vậy thì game này và PM chơi nhạc xung đột với nhau rồi. Tốt nhất là khi chơi game thì bạn không nghe nhạc, hay là nghe nhạc nhưng không chỉnh tới được. Hơi bất tiện nhưng không treo máy thì k sao cả.