• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Galaxy on Fire 2 ~ Một trong những trò chơi java 3D đẹp nhất

dung1291985

Trò chơi thể loại phi thuyền không gian, bạn có nhiệm vụ chiến đấu tiêu diệt kẻ thù, mua vũ khí, đi khai thác khoáng thạch,... cùng vô vàn nhiệm vụ, một game rất hay và cực kì hấp dẫn ... mặc dù là java nhưng trò chơi với hình ảnh 3D tuyệt đẹp ko hề thua những game sis đã từng gặp, đây là 1 trong những trò chơi nên có và đáng cài :D

Welcome to Galaxy on Fire™ 2, our hotly anticipated sequel of our multi award-winning and unique space action game for your mobile phone. Experience an even more fascinating universe with heavily improved 3D graphics and many new features.

Keith T. Maxwell, the hero of the first episode, travels through time and space after a hyperdrive malfunction of his spaceship. He wakes up 35 years later, and has to cope with an altered galaxy. A new threat to the balance of the galaxy arises: An unknown foe has entered the known space via wormhole technology and begins to raid the surrounding systems

It is on you to defeat the new enemy with the help of some good old friends from the past. Take control of a new generation of spaceships with even more weapons and other gadgets to equip with. Order your wingmen to support you in battle and put yourself in the hot seat of the turrets when the heat is really on...

DOWNLOAD (Full)
Mã:
http://www.mediafire.com/?deu31fsjdda

DOWNLOAD (Full bản mới hỗ trợ nhiều màn hình ~ 1.6Mb)
Mã:
http://www.4shared.com/file/96647645/83e09c39/Galaxy_on_Fire_2__Fishlabs_2009__Cr_a_ckd_eng_Multiscreen.html

Chỉnh sửa cuối:

darkknight113

hehe!! mình chờ game này mãi, cuối cùng cũng có bản full ùi. nouvo có thể up lên host khác dc ko. hôm nay mediafire mình lại ko down dc nữa ùi

hoanglam84

hehe!! mình chờ game này mãi, cuối cùng cũng có bản full ùi. nouvo có thể up lên host khác dc ko. hôm nay mediafire mình lại ko down dc nữa ùi

Đây link khác cho bạn đây, down cũng nhanh lắm bạn àh
HTML:
http://mega.1280.com/file/68QBM83S/

rgx120

Trò chơi thể loại phi thuyền không gian, bạn có nhiệm vụ chiến đấu tiêu diệt kẻ thù, mua vũ khí, đi khai thác khoáng thạch,... cùng vô vàn nhiệm vụ, một game rất hay và cực kì hấp dẫn ... mặc dù là java nhưng trò chơi với hình ảnh 3D tuyệt đẹp ko hề thua những game sis đã từng gặp, đây là 1 trong những trò chơi nên có và đáng cài :D

DOWNLOAD (Full)
Mã:
http://www.mediafire.com/?deu31fsjdda

Bạn có thể nói rõ chơi trên màn hình nào được không,mình thấy rất nhiều bài post của bạn,hoan nghênh nhé

phongphu

thanks anh dung1291985 nhiều lắm
em cài trên e63 rùi. chơi ngon. Tuy chạy hơi lâu một tý

phongphu

Bạn có thể nói rõ chơi trên màn hình nào được không,mình thấy rất nhiều bài post của bạn,hoan nghênh nhé
cái này hình như chơi được trên màn hình 320x240 thì phải
Tự nhiên bấm nhầm cho anh một cái Thanks. Tức dễ sợ.X-(

vd82_hp

Bác nào chơi rồi cho em hỏi chơi đến lv 3 ko đi khai thác đc khoáng sản nữa à?? Toàn báo no drill install

dung1291985

cái này hình như chơi được trên màn hình 320x240 thì phải
Tự nhiên bấm nhầm cho anh một cái Thanks. Tức dễ sợ.X-(

Ơ,vậy mà mình post bài nhìu người down mà có vài cái thank cũng phải tức dễ sợ hả =))

vd82_hp

trời ơi chơi 23 tiếng lên mạng tìm hiểu đây là bản xxxx thiếu đi nhiều tính năng của game :((

hqviet89

Trang mediafire hiện nay nó giới hạn thời gian downloaf tại VN, nên trong 1 số giờ nhất định bạn không thể download đc:(:)(:)((. Tui đã thử down ở các giờ khác nhau rồi, rút ra kinh nghiệm là các bạn nên down vào buổi trưa là sẽ đc:-?:-?;;);;);;)

kh0c

e hỏi thế này không biết có bị coi là spam hok: " các anh có thể hướng dẫn chơi từ đầu hok?, e vào chỉ thấy mấy hồn đá, ngôi sao, bay bay, lượn lượn mãy, chả thấy bắn đc gì cả@@"

vnexpress92

Bản này chưa phải bản full các bác ơi. Chơi đến 1 đoạn là ko có nhiệm vụ chính nữa. Các mod xem lại nhá!