• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game 3D, HD S60 cập nhật hàng tuần.

vantuan_evil

3D Silent Hill 2.jar

ttv_aj

-fifa 06 dành cho n-gage 1.0 à được chứa, bạn cài thêm bộ one in all nữa là ok
-bạn chơi thử real football 3D 2009 chưa cũng hay lắm đó, mình post trò này rùi đó chơi thử nha không thua gì fifa đâu.^^

Mình đả cài Real Football 2009 vào nhưng chọn đội xong thì bị out ra ngoài.có ai bít chỉ giùm mình không vậy.mình xài 7610

vantuan_evil

Mình đả cài Real Football 2009 vào nhưng chọn đội xong thì bị out ra ngoài.có ai bít chỉ giùm mình không vậy.mình xài 7610

-có lẽ game bị lỗi, chứ mình test trên 7610 ok mà, thử down bản khác nha bạn,
có gì báo cho mình nha.^^

d102

các anh ơi!cho em hỏi con n7610 của em muốn chơi được fifa của N-gage thì em phải cài thêm phần mềm gì hả anh?các anh biết chỉ dùng em nha!

ttv_aj

vantuan_evil ơi.mình dow bản khác về rồi nhưng vẫn vậy.chọn đội xong loading thì vẫn bị out ra ngoài như cũ. Mình cài RF 2008 bản 3D sis 3.9MB vào chơi được nhưng các cầu thủ chạy chậm lắm.và một bản jar 986KB thì máy đứng đơ như cây cơ lun. Không bít sao nữa.giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:

vantuan_evil

vantuan_evil ơi.mình dow bản khác về rồi nhưng vẫn vậy.chọn đội xong loading thì vẫn bị out ra ngoài như cũ. Mình cài RF 2008 bản 3D sis 3.9MB vào chơi được nhưng các cầu thủ chạy chậm lắm.và một bản jar 986KB thì máy đứng đơ như cây cơ lun. Không bít sao nữa.giúp mình với.

như lời bạn kể thì đo game quá nặng so vơi dung lượng ram của máy, có thể do bạn cái quá nhiều phần mềm trong thẻ hoặc đang chạy song song phần mềm ứng dụng nào đó, còn .jar thì nó còn nẵng hơn sis,... mình sr :(

binhphuong1984

Mình cũng bị giống như bạn, máy chạy chậm ri ri.Game 3D nào cũng dị hết. Còn chuyện bị out ra ngoài thì kô sao. Bạn chỉ cần restart máy là ok a.thử xem sao nha.

ttv_aj

Mình đả restart máy lại rồi.nhưng vẫn không được.loading game la out ra ngoài liền.nhìn RF2009 thích ghê mà chơi không được.pùn thật.

ttv_aj

Mình cũng bị giống như bạn, máy chạy chậm ri ri.Game 3D nào cũng dị hết. Còn chuyện bị out ra ngoài thì kô sao. Bạn chỉ cần restart máy là ok a.thử xem sao nha.

Mình xài 7610 nà. những game dung lượng lớn thì mình dùng unsis rồi copy vào thẻ.chỉ những game HD thì chạy chậm thôi.còn lại chạy vù vù ah.keke :D

ducbmtn70

các bác có game aslphalt 3 giống của n81 ko? cho em di.e sai n70. tìm hoài chỉ có fien bản cũ.ko chơi wa bl đc hix

JuRay-Duan

các bác có game aslphalt 3 giống của n81 ko? cho em di.e sai n70. tìm hoài chỉ có fien bản cũ.ko chơi wa bl đc hix

Trước mình có aslphalt 1-->4 lun mà chạy riết cũng chán, Remove hết rùi :(, để tìm xem còn file cài lưu trên PC kô rùi post cho bạn :)