• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game: Asphalt 4HD S60v5 dòng ko hỗ trợ chip 3D

handsomedn

cái này bản cũ dành cho omina HD nhưng được mod lại cho S60v5 nokia ko có chip 3D , đã test trên c5-03 ( mình tự test )\-/ mặc dù ko có chip 3D nhưng chạy khá ổn , tất nhiên ko bằng các máy 3D rồi .
[video=youtube;hS8jWPLtSTs]http://www.youtube.com/watch?v=hS8jWPLtSTs[/video]
link video http://www.youtube.com/watch?v=hS8jWPLtSTs
đây là link game
http://www.mediafire.com/?wn302xmzemn
đây là bản cuối asphalt 4của game loft cho dòng nokia S60v5 , kể cả 5800 hay các dòng 5xxx đến x6 đều kham nổi , đồ họa ko giảm , có thể nói như bản rip vì 1 số âm thanh bị giảm đi , nói chung đua ko quá tệ , tội jk mà ko thử ?

Đừng thử làm gì? Chủ thớt dùng máy gì mà chơi được vậy, S60v5 chơi không được mấy trò này đâu, cài vào mất thời gian, N97 đã cock fimware C6 cài vô xe chạy lung tung, không điều khiển được toàn nhè ta luy đường mà tán, thấy bắt nản.
Sorry chủ thớt nhé!

nhok_dk

ko chạy được sao ? mình chạy full 100% mấy lần rồi mà , :( , chắc tại ko mượt nên các bạn ko thik , game rất tuyệt

darkness90vt

nhieu doan tren clip thay hoi ao, lac qua trai ma no cu chay qua phai :)) voi lai giong cai clip may dien dan khac chu ko phai do ban quay

nhok_dk

mình đảm bảo là dùng c5-03 của mình , ai nói ko phải thì thật sự đang tự hại mình , nếu mún mình có thể quay thêm nhiều cái nữa , game này mình chơi phá đảo gần chục lần rồi , đang chơi game đua xe mặc định của 5800 , còn ai bảo ảo thì để ý xem làm sao có thể canh lúc nào lắc thế nào , lúc nào drif , ko bik cứ to mồm phán !!! Mình chỉ có ý share cho ae chơi thôi , còn ai muốn xem thêm cứ việc nói , mai post ngay , dạo này diễn đàn đăng nhập khó khăn nên ko thể giao lưu được !!!

nhieu doan tren clip thay hoi ao, lac qua trai ma no cu chay qua phai :)) voi lai giong cai clip may dien dan khac chu ko phai do ban quay

bạn thật chưa chơi nên ko bik , khi bạn drif (lết bánh) thì phải nghiêng máy theo hướng ngược lại nếu ko muốn tông vào tường , chưa thử thì đừng phán !!! Clip trên ở diễn đàn nào , bạn cho mình hỏi ??

cook C6 làm gì , FW mặc định v5 có chạy mượt dc đâu X_X

fw mặc định của máy mình chơi tốt , trên cả x6 cũng thế , tuy nhiên ko thể so sánh được với i8910 vì nó có chip 3D ,

k mượt j hết ak.thua xa game đua xe mặc định 5k8

đã bảo game HD thì dòng S60v5 của nokia ko chạy được , đây là bản cuối của gameloft cho chúng ta rồi , ae kén quá

Đừng thử làm gì? Chủ thớt dùng máy gì mà chơi được vậy, S60v5 chơi không được mấy trò này đâu, cài vào mất thời gian, N97 đã cock fimware C6 cài vô xe chạy lung tung, không điều khiển được toàn nhè ta luy đường mà tán, thấy bắt nản.
Sorry chủ thớt nhé!

mình dùng c5-03 bạn à ! Nếu thik mình quay lại video khác !

vutaikt

S60v5 523x 5530 5800 x6 c601 ko có chíp 3d chơi sao nổi.

Ông chủ topic post clip chơi trên x6 hay 5k8 xem nào .. Giật vãi hàng ý chứ..
Hôm nao tui cho xem clip chạy giật tung tóe trên em 5k8.

jack_hunter97

Các bạn cứ cãi cọ làm gì người up người ta dùng c5 03 tốc độ là 600 mhz chơi mượt là phải còn các dòng khác thì sẻ chơi hơi giật nhưng cũng chơi dc mà mình từng chơi game này chơi 5530 tuy hơi giật nhưng rất hay và mình phá đảo dc 2 lần game này nên game này do chip đồ họa ít nên chơi sẻ rất giật riêng bác chủ thớt khỏi nói do cấu hình mạnh nên chơi kô giật là phải