• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Ca Rô - Gomoku UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Projects: Gomoku

Là Game trí tuệ mới nhất cho UIQ3.0

ngdch

Cái này là game cờ caro ah`?? sao mình cài vào lúc chạy nó bị app close, khởi động lại máy ồi mà vẫn thế:((

conanlinh

Máy P1i mình cũng bị lỗi app close không chạy được, chẳng biết sao nữa...

ngmtri

Thấy game hay nhưng cài vô mở lên thì báo lỗi "Dump file crate...." tiếc thật, P1i cuả tui update lên fw mới nhất hết rồi. :-/

triquan

Máy P1i mình cũng bị lỗi app close không chạy được, chẳng biết sao nữa...

.. mình cũng bị như bạn luôn, đã thử đủ cách mà máy vẫn báo

"Application closed"
Applocation - Gomoku
Reason code - BAFL
Reason number - 4

..ghiền wa biết sao bây giờ

ngdch

chai`, xóa cái này đi lúc khởi động lại nó còn bắt cài nữa,khó chịu quá, có ai biết làm thế nào nó không hiện lên lúc khởi động nữa không:((

conanlinh

chai`, xóa cái này đi lúc khởi động lại nó còn bắt cài nữa,khó chịu quá, có ai biết làm thế nào nó không hiện lên lúc khởi động nữa không:((

Bạn thử cách này nhé:

Vào thư mục D\Private\10202dce, xóa hết các file *.sis trong này, khởi động lại máy sẽ không bị nữa

Chúc bạn thành công

ngdch

bạn ơi, thế có xóa luôn cái mục 10202dce đấy đi ko? mình khởi động lại không còn bị nữa rồi, cảm ơn bạn nhiều nhé;;)

kiennghiep

Cài rồi không chạy các bác ơi! Dump file created! App closed! hic hic
Thích game này quá!
Ai biết lý do tại sao, post cách giải quyết dùm với

ninhdeptrai_bc

A CongVoi ơi con w950i có chơi được không vậy,e cài vào nó không chạy được không biết nó bị nỗi gì.A giúp e với e kết trò này quá

toanchanphai

bạn vui lòng cho hỏi có game caro nào cho máy o2 xda IIi ko bạn.cám ơn sự quan tâm của bạn