• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cảm biến FISHLABS Galaxy on Fire v. 1.11(0){ONLY FOR I8910 & VIVAZ}

natan

Galaxy On Fire ™, là game thuộc thể loại phiêu lưu khoa học viễn tưởng, cuối cùng dành cho Symbian với đồ họa tốt hơn đáng kể, âm thanh chất lượng cao,và điều khiển cảm biến chuyển động. Trong một thiên hà khổng lồ của hàng trăm hành tinh và trạm không gian, bạn sẽ vào vai trò của một lính đánh thuê với lực lượng vũ trang Terran trong cuộc chiến chống các Vossk người ngoài hành tinh.
Game có dung lượng khá cao 16M

Madiafire:http://www.mediafire.com/file/xglj2ugm39g42co/gof_1_1_1_Global_119546.SIS

Lưu ý game chỉ dành cho máy omania và vivaz

Chỉnh sửa cuối:

joeD

trời ơi đọc dòng trên dành cho symbian đọc dòng dưới bùn thấy mà ghé "Lưu ý game chỉ dành cho máy omania và vivaz" diễn đàn nokia mà không post game cho nokia mà post game cho hãng khác thấy xàm quá

natan

trời ơi đọc dòng trên dành cho symbian đọc dòng dưới bùn thấy mà ghé "Lưu ý game chỉ dành cho máy omania và vivaz" diễn đàn nokia mà không post game cho nokia mà post game cho hãng khác thấy xàm quá
Bạn nhìn đâu mà nói đây là diễn đàn nokia,đây là diển đàn S60v5 nha,omania và saito,vivaz cũng là s60v5 đó.X-(

binhhong772

mình cũng bị như bạn hoan ấy cũng báo lỗi là DRM erot (mình đang dùng i8910).bạn xem lại dùm mình với nha!