• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Chơi cảm Ứng : Ninja Strike 3rd

shadow8842

Đây là game nhập vai ! cài được cho cả MOTOROLA. SAMSUNG. NOKIA

trong game bạn sẻ là 1 cao thủ ninja dùng đẳng cấp phi tiêu của mình để tiêu diệt đối thủ.

nhiều Boss sẻ hổ trợ tăng bùa cho vũ khí của bạn.

dung lượng game khiêm tốn :-?? ( 1.79 M )

Vào đây xem giới thiệu : http://www.eyesight-tech.com/eyeplay/movieplayer.html

Link down game : [HIDE][http://www.box.net/shared/cfiadxeas8[/HIDE]

DOWN MÁT TAY MÀ CÓ 3 NGƯỜI THANK TỒI TỆ KINH

------------------
Link mới tại trang 3.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Đây là game nhập vai ! trong game bạn sẻ là 1 cao thủ ninja dùng đẳng cấp phi tiêu của mình để tiêu diệt đối thủ. nhiều Boss sẻ hổ trợ tăng bùa cho vũ khí của bạn. dung lượng game khiêm tốn :-?? ( 1.79 M )

Vào đây xem giới thiệu : http://www.eyesight-tech.com/eyeplay/movieplayer.html

Link down game : http://www.mediafire.com/download.php?nutpidmmyzk

Up thêm hình nha bạn! Game này mình chỉ chơi thủ công được thôi. Không dùng camera motion được, thấy đoạn video mê mà tức lắm :(

Đã test 2 ngày nay rồi!

shadow8842

Up thêm hình nha bạn! Game này mình chỉ chơi thủ công được thôi. Không dùng camera motion được, thấy đoạn video mê mà tức lắm :(

Đã test 2 ngày nay rồi!

uhm game này củng khiến ở mình nhiều cái buồn cười ! mình giới thiệu game này cho nhiều bạn bè. ngồi chơi 1 nhúm chúng nó cứ dựt tay ném phi tiêu mọi người cứ nghỉ :-/ :))

Kojiro

Super V.I.P
uhm game này củng khiến ở mình nhiều cái buồn cười ! mình giới thiệu game này cho nhiều bạn bè. ngồi chơi 1 nhúm chúng nó cứ dựt tay ném phi tiêu mọi người cứ nghỉ :-/ :))

Vấn đề là không dùng được cảm ứng đúng k bạn? Bạn phải kèm hình ảnh nhé!

shadow8842

Vấn đề là không dùng được cảm ứng đúng k bạn? Bạn phải kèm hình ảnh nhé!

ừa mình nghỉ là do máy nửa ! shadow không có điều kiện để test nhiều đời máy vì còn đang là sv mừ :-??

boredom293

test ngon trên N73, trc khi chơi thì bật camera lên đèn nó sáng như khi quay phim là dc, công nhận cảm ứng nhạy liém, các bác chơi thử nhé hay phết

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

hê...hê.... đã cài thành công. chơi cũng hay hay.... cám ơn nhé! tét thành công trên N95 8G. lúc đấy đèn camera sáng đỏ. cảm ứng camera khá nhạy . nhưng đừng nhanh tay quá nhé, tay gạt chậm thôi. nhanh quá là camera không cảm nhận được.

Chỉnh sửa cuối:

shadow8842

hê...hê.... đã cài thành công. chơi cũng hay hay.... cám ơn nhé! tét thành công trên N95 8G. lúc đấy đèn camera sáng đỏ. cảm ứng camera khá nhạy . nhưng đừng nhanh tay quá nhé, tay gạt chậm thôi. nhanh quá là camera không cảm nhận được.

híc ! shadow không có khả năng chơi camera được ! :((

trinhha

wa..wa.. vừa test trên n82 của đứa bạn nữa. ok luôn. phải mở nắp camera (camera sẽ bật lên, sau đó exit ra ngoài nhưng không dóng nắp camera nhé). mở game ra rồi chơi thôi. rất hay. mà bạn dùng máy j vậy?

quangvinhvn

;)Mình cũng test trên N73Me ok,mở game lên sau đó tuột nắp camera,rồi thoát khỏi camera--> tận hưởng game.Đúng là game kiểu mới.có điều phải gạt tay chậm thôi,với lại mình rút tay về cũng đừng để camera nhìn thấy,nó lại phóng phi tiêu nữa đấy.=D>=D>=D>

hau_noel

híc ! shadow không có khả năng chơi camera được ! :((

Thành công rồi, ném phi tiêu vun vút trên e61i nhưng ngặc cái là game này chỉ hiển thị được độ phân giải 240x320 chứ ko hổ trợ 320x240 và cũng hỏng di chuyễn màn hình được như trong video:mad:)

shadow8842

Đã test 2 ngày nay rồi!

anh em chơi được hết rồi kojiro thử xem !:( => :)

Chỉnh sửa cuối:

drtan83

mình dùng con N80 cũng chơi được camera nhưng màn hình bị thu nhỏ theo kiểu 240x320.kô biết làm cách nào để chơi đầy được màn hình nữa vì máy của mình màn hình la 352x416 hichic...game hay mà chơi kô hết màn hình nến tiếc quá......