• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Chơi cảm Ứng : Ninja Strike 3rd

tiny1990

Link die rồi Link die rồi Link die rồi Link die rồi ==> em không có ý Spam nhưng link die rồi

tiny1990

Cảm ơn KJR nhé hjhj! Cho em hỏi thêm. Chơi cái này có ảnh hưởng tới đèn Flash không? (N95) Thật ra N95 có mấy đèn frash? em thấy chụp hình thì nó sáng trắng còn quay phim thì sáng đỏ. close hand.
Nhưng trước tiên thì em mỏi tay với cái trò này quá hjhj

dongtrieu84

đã test trên N73 very good. Tks alot còn ứng dụng nào mới về camera cảm ứng . Share ae với nhé :d

huavinh

Banned
3250 chơi được phẩy tay xèo xèo nhưng mang hình lớn wa' ko thấy hết .ai có bản hõ trợ mang hinh 176*208 ko cho mình xin. game này vui ghê.

duybao

Chơi trên N73 bạn nào không muốn dùng tay phẩy để phi tiêu thì dùng bằng bàn phím cũng được, phím 5 để đỡ, ấn chấu giữa là phi tiêu.( đóng nắp camera .... đỡ tốn pin...)