• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game chơi phỏm, tiến lên Online cực hay

cksovhl

Member
đây là game chơi bài online được cung cấp bởi hãng IWIN. mình đã chơi thử và thấy rất thú vị. chơi cứ như là chơi bài trên zing hoặc ongame í...hí hí
để tải về các bạn dùng trình duyệt điện thoại vào trang http://iwin.vn/danhbai.jad tải về cho phù hợp với dòng điện thoại của mình. máy nào có hỗ trợ java cũng chơi đc. dù là game jave nhưng chơi hơi bị sướng,đừng kinh! ^^ vì là game online nên nhớ là pải có kết nối GPRS hoặc 3G. cài đặt xong, đăng kí một tài khoản để chơi. đăng kí xong bạn sẽ được tặng 60 000 win (đơn vị tiền trong game) để chơi. đăng kí mất 5 hay 6k vnd gì đó. ko đắt đâu. thao tác đăng kí rất đơn giản vì dao diện hoàn toàn là tiếng việt. chơi sướng cực. vừa chơi vừa chát cả kết bạn được nữa. t vào thấy có cả con gái chơi nữa,hí hí:D.

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
Đây là game java mà bạn. đừng màn hình quá nhỏ là đc mà. vì màn hình nhỏ quá sẽ mất mấy cây bài ko nhìn thấy đc. Cài vào thẻ cũng ok. Tuy nhiên bạn nên cài vào bộ nhớ máy chơi cho nhanh. Mình đã test,chơi ngon lành trên N70 va 6300,5300 của mình. Giờ vẫn đang chơi nè.

Chỉnh sửa cuối:

soigiaqn

thanks bác nha. chơi thích phết. có điều đôi lúc mạng gprs miền núi của em bị lag là không kịp hạ phỏm. thế là nó tính là mình cháy. hix

minhhaint1

CHo mình hỏi luôn nhé. khi mình cài game và cho no chạy game thì nó báo lỗi Java.Lang.erro bạn biết cách khắc phục thì giúp minh với nhé. Tks ban trc

saodoingoi142

Moderator
CHo mình hỏi luôn nhé. khi mình cài game và cho no chạy game thì nó báo lỗi Java.Lang.erro bạn biết cách khắc phục thì giúp minh với nhé. Tks ban trc

"Java.Lang.erro" đây là lỗi app về Ngôn ngữ của Games,bạn hãy gỡ ra cài lại Game khác nhé!!!
Và bạn chú ý thêm 1 điều nữa:Vì máy 7610 Ram máy cũng khá yếu nên bạn hạn chế sử dụng các thể loại Games hay ứng dụng Java.Nếu trên máy đã cài vài cái rồi thì bạn hãy gỡ ra bớt các thể loại không cần thiết sau đó cài lại xem sao nhé!!!;;)

batigol2000

trò này có cái dở là ko có tái gửi ù đền :(

tôi mới biết trò BEM Online, hình như mới ra có Tái Gửi ù đền:

link của nó đây: http://bem.phang.mobi

thêm mấy cái hình cho các bác nhận xét.
các bác thử chơi nhé, em chơi thấy hay phết.

Chỉnh sửa cuối: