• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game chơi qua bluetooth..

Kangmin82

Em mạo muội mở topic này vì chưa thấy có.Bác nào có game chơi qua BT thì post vào đây nhé(xin phép Admin)..

MX31214

game chơi qua BT thì e thấy hay nhất là trò dàn trận warfare interporate 1.2,chơi giống như red alert trên pc,e thấy nó có hỗ tợ coh7i wa BT nhưng chưa test thử vì ko có cái ppc nào khác nữa,vậy các bác down thì test coi chơi tốt ko
ps:ko biết trò này có bác nào post chưa,nếu có thì mod xóa giùm e nha

link download :

http://www.4shared.com/file/6145953/aa95113a/Warfare_Incorporated_v12.htm

Còn đây là link tham khảo thêm về hình ảnh cũng như các thông tin khác về game

http://pocketgear.com/software_detail.asp?id=10993

Chỉnh sửa cuối:

LYLAC

cái tro warefare không chơi trên bt được bạn ơi mình check thừ roi không đươc còn cái nào khác không bồ

MX31214

các trò chơi trên Bt rất kén máy,có những máy bro kết nối vẫn ko chơi được nhưng có nhiều máy lại có thể chơi được đó bro ơi,mà nhớ là crack trước rùi hãy kết nối chơi chung nghen,tại vì khi chưa crack có thể chơi ko được.Hôm bữa mình test thử trên o2miniS và o2s thì vẫn nhận binh thuờng mà

khanh123

các bác ơi chỉ giùm mình cách cài vào máy điện thoại để kết nối Bluetoooth với mấy thần bạn, sau mình kết nối hoài mà không được.?

MX31214

bạn phải bật BT lên,sau đó pair với máy muốn kết nối trước,sau đó mở trò chơi lên,chọn ,mục multi đó,rùi chọn kết nối bằng BT,sau đó thì chơi thôi :D
khuyến cáo:1 số máy ko thể kết nối vơi nhau để chơi bằng BT được,chứ ko hẳn là tất cả đều chơi wa BT được đâu nghen

smile188

Hơ em chơi thử Warfare interporate 1.2 trên 02i và 02s thì ngon lành nhưng lại không thể chơi được Bia, lạ thật?

huyp

còn phụ thuộc cả version của bluetooth máy bạn nữa, hic, máy em Exec mà chơi cái billiard master 2 ko đc :( (ko hiện phần multiplayer)

ppc_killer

Các Game chơi 2 người qua Bluetooth

Mình lập chủ đề này mong muốn anh em chia sẻ với nhau nhũng game có thể chơi qua bluetoooth. Nhìn mấy máy S60 chơi với nhau mà phát thèm. Mong anh em chia sẻ và ủng hộ.

wanttolove

Wafare và Orions Legend chơi được qua WLAN đó bạn . còn Bluetooth thì chỉ có mấy game chơi cờ thôi

esmartweb

mấy cái Bi-a có thấy phần muti mà sao không chơi được thế nhỉ? có bác nào có kinh nghiệm post hướng dẫn cho anh em với

ppc_killer

mình cũng chỉ thấy bida với cở tướng là chơi đc thôi, ko biết còn trò nào ko nữa

tiamo129

có chứ!trò đặt mìn chơi được mà!và cả trò rắn săn mồi quen thuộc nữa chứ!

Roberto_B

cũng có game chơi Bia qua bluetooth là Imate-pool nữa , mình nghĩ trên diễn đàn có , các bạn thử xem

SWASHBUCKLER

có chứ!trò đặt mìn chơi được mà!và cả trò rắn săn mồi quen thuộc nữa chứ!

Mình xin bổ sung hình như trò đánh bài ORIONS OF LEGEND WIZARDS chơi được 2 người đấy, 2 ngừoi chơi 1 máy hoặc chơi Lan mà
=D>

bactuong

Vậy version 1.2 có chơi được ko vậy hả bác? Hay máy cùng version mới chơi được à?