• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME - CÙNG NHAU CHIA XẺ VÀ ĐÓNG GÓP

Status
Không mở trả lời sau này.

tandaica24

Plant Tycoon - HỌ HÀNG GAME FISH TYCOON

Như các pác mê game Fish Tycoon đã biết, game này cũng tương tự về cách chơi, cũng là bỏ đất, thêm nước và gieo hạt và bán lấy ... $ b-)
Link down: Plant Tycoon for PPC
Trong thời gian chờ cá đẻ, các pác có thể chuyển wa trồng cây... hehe , lâu lâu cũng chuyển nghề nông cho nó thư giản đầu óc >:)
KKKK phục zụ tận răng cho các pác lun KKKK
Từ nay zề sau các pác newbie cứ vào trang crackinfo.net mà tìm KKKK cho mình ko cần fải mòn mỏi chờ các pác mod nữa, mà chờ thì tới bạc đầu chắc cũng chưa có nên tự vận động sức mình thôi. :mad:)

mailee

Cám ơn bác nhiều nha, tìm mỏi mòn luôn mới thấy được trò này=D>=D>, tiện thể, bác có trò bắn bong bóng không cho mình luôn nhé, thanks=D>

Enchanter

ha ha , em vừa tử bên bài post game đưa mấy bé mèo về nhà của bác. quay sang đây lại thấy'.

blackhung , công nhận là sở hữu giọng viết bài hóm hỉnh, ngây ngây thơ thơ . ^^,

( Nhớ thank nhá . Nhớ đấy.Không thì mách vợ đấy ...huhu ) LOL

0rigami

Chả hiểu sao ko chơi trò này qua bluetooth với thằng bạn được trong khi popperz thì tằng tằng

Status
Không mở trả lời sau này.