• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đảo Hải Tặc

nouvu2372

Khà khà nếu ai đã từng đọc qua bộ truyện này hay coi phim hoạt hình thì chắc hẳn là sẽ gặp lại BẠN CŨ nhé

thanhtungsx

Khà khà nếu ai đã từng đọc qua bộ truyện này hay coi phim hoạt hình thì chắc hẳn là sẽ gặp lại BẠN CŨ nhé

Em có thể giới thiệu sơ lược về bộ truyện " Đảo Hải tặc " này được không ? :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
E71 chơi được game này không Bạn. Thanks!

Game này chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 thôi nên E71 khi cài vô sẽ bị mất hình. E71 thì đã có topic game 320x240 rồi. Bạn cứ vô đó mà kiếm game nhé

fdhGFuiAGFJU

đây là phim hoạt hình có tên là "once piece" mình xem trên RTL của Đức nhưng chẳng hiểu j kả:D vì đang Ở Séc mà....dù sao cũng thank pác kái....

lephunghien

Games china toàn game hay kiểu như game trên hoặc các loại RPG nhưng cái ngôn ngữ thì khó nhằn quá
:D :D

janet

Các anh cỏ thể cho e xin link down game này cho E63 dc ko ạ, ng iu ò e rất thik ĐẢo Hải Tặc này. Thankss:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các anh cỏ thể cho e xin link down game này cho E63 dc ko ạ, ng iu ò e rất thik ĐẢo Hải Tặc này. Thankss:)

Game này chỉ dành cho màn hình 240x320 còn E 63 thì bạn lên topic game 320x240 mà tìm game nhé

BobbyKoy

báo động! báo động! game này ko full các bác ạ !!
em chơi hết màn 1 thấy nó hiện ra 1 cái tranh có mấy đứa con gái đang nằm uốn éo, "cấn" quá định chơi típ màn 2 nhưng.... tịt !!! hỏng chơi đc típ :-/
đề nghị tác giả xem lại hộ em với, em đang "cấn" lắm b-)