• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

lilknightst

Em đánh tới level 42 rùi Ronin mà bây h hok bít đâu nữa^^! đi tới mấy cái màn có mấy con gấu và bông hoa rùi mấy cái mán có mấy con ma cây level 38 rùi đi tới đi lui chẳng bít đi đâu^!^ bác nào pro chỉ em chơi típ vói ghiền quá rùi mà hok tìm ra đường đi^^!

Ầy dà,phải đánh thắng con boss băng đã.Sau đó đi đến bãi có mấy con gấu với hoa gì đó,tiếp tục đi thẳng lên trên thấy thằng lính gác chết ngay đơ ở đó thì bước vào tiếp là okb-)

su30mk2

Ầy dà,phải đánh thắng con boss băng đã.Sau đó đi đến bãi có mấy con gấu với hoa gì đó,tiếp tục đi thẳng lên trên thấy thằng lính gác chết ngay đơ ở đó thì bước vào tiếp là okb-)

rở rờ,nếu ko nhầm thì khi ronin đến đó,bạn phải vào một ngôi nhà ở thành phố phí dưới,trả lời 1 câu hỏi j đó của ông ta rồi làm cho ông ta 1 viên orb weeking mới nhận được nhiệm vụ tiếp theo trên hang đá :D

linhcom149

hmmm.... Sau 3n ngày vật vã , em đã cho Ronin từ lv 40 thành siêu nhân lv50 , Refine Equipment maximum , đeo thêm cái orb Vampire , tối nay màk ko wa đc con trùm đất , em del game =]] =]]

lilknightst

rở rờ,nếu ko nhầm thì khi ronin đến đó,bạn phải vào một ngôi nhà ở thành phố phí dưới,trả lời 1 câu hỏi j đó của ông ta rồi làm cho ông ta 1 viên orb weeking mới nhận được nhiệm vụ tiếp theo trên hang đá :D

ý ko phải,làm nhiệm vụ đó thì được combo mới thui,với lại theo kn của mình muốn tạo ra orb weeking thì phải có silver mừ silver ở trong hang đá mới có:-/

su30mk2

hmmm.... Sau 3n ngày vật vã , em đã cho Ronin từ lv 40 thành siêu nhân lv50 , Refine Equipment maximum , đeo thêm cái orb Vampire , tối nay màk ko wa đc con trùm đất , em del game =]] =]]
lv 40 là git được nó rồi,cứ đợi khi nó cúi xuống thì nhảy lại dùng skill lửa vào miệng nó là xong,chới xong ronin còn fải chơi lại 1 kon bé cầm thương và 1 thằng cầm kiếm và khiên nữa ;;)

su30mk2

ý ko phải,làm nhiệm vụ đó thì được combo mới thui,với lại theo kn của mình muốn tạo ra orb weeking thì phải có silver mừ silver ở trong hang đá mới có:-/

ừ,hình như là thế,tui chỉ nhớ là sau khi tui làm nhiệm vụ đó tui mới vào cái hang phía trên được,lâu rồi không chơi

vodat

VỚI HÌNH ẢNH CỰC KÌ CUTE,CÓ NỘI DUNG HAY
_ĐẶC BIỆT LUYỆN LÊN TỪNG LEVER,TRANG BỊ ĐỒ,NÂNG CẤP PHÉP THUẬT
_THỂ LỌAI QUÁI(BOSS)ĐA DẠNG
_SÁNH NGANG VỚI VÕ LÂM TRUYỀN KÌ(MOBILE)CÓ THỂ HAY HƠN VÌ CÓ
_PHIÊN BẢN TIẾNG ANH,DỄ HIỂU,DỄ CHƠI
_CÓ CỐT TRUYỆN VÀ NHIỀU MÀN
PHIÊN BẢN QUỐC TẾ(TIẾNG ANH)

Với thể lọai: NHẬP VAI,LUYỆN LÊN LEVER,NÂNG CẤP TRANG BỊ,PHÉP THUẬT,TUYỆT CHIÊU ĐÁNH CÓ COMBO ĐẶC SẮC
VÀ NHIỀU HƠN THẾ NỮA
TẤT CẢ ĐANG CHỜ BẠN VÀ CHIẾC MOBILE ĐÁNG YÊU KHÁM PHÁ!
Pass: kimdonghwan

1LINK NHANH DUY NHẤT

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!

cai nay sai cho E71 dc ko vay ban?:-?

nobody300484

Tôi đã chơi qua 2 phần Ronin và Reah hiện đang chơi đến phần 3 là Aramor nhưng đến Quest Upper World:"Nigel said he can see Erebos through a cave in the Central Mountains" thì bị mắc do tôi đến đúng địa điểm đó và vào hang thì hệ thống lại báo:"I have a bad feeling.It seems to be dangerous inside" .Bác nào đã phá đảo game này thì xin chỉ giáo ít kinh nghiệm để làm Quest này với .:(

nobody300484

Tôi đã chơi qua 2 phần Ronin và Reah hiện đang chơi đến phần 3 là Aramor nhưng đến Quest Upper World:"Nigel said he can see Erebos through a cave in the Central Mountains" thì bị mắc do tôi đến đúng địa điểm đó và vào hang thì hệ thống lại báo:"I have a bad feeling.It seems to be dangerous inside" .Bác nào đã phá đảo game này thì xin chỉ giáo ít kinh nghiệm để làm Quest này với .:(
Thêm nữa,tôi hiện đang ở level 42 ko biết có phải do level thấp nên ko vào được hang hay ko nhỉ,2 phần trước tôi chơi cũng chỉ chưa đến level 40 là đã qua rồi mà :(

xuanhienlx

Pác đi theo đường từ cái làng đầu tiên ấy.
Bắt đầu từ cái hang Temple of Fire đi lên đường ở trên, xong đi cứ theo đường núi đó mà đi qua bên phải.

thanhlongnd

Mình chỉ cho các bạn 1 cách giết con trùm đất nha, lv dưới 40 cũng ok, bạn ăn máu xong chạy về phía trước, đứng giữa khoảng cách cái đầu và tay bên trái nó ấy. Như thế nó sẽ ko đâm đầu vào bạn đc, mà tay nó thì đánh yếu . Ăn đầy máu, chạy lên chơi 1 lúc 2 chưởng lửa liền, lại chạy về chỗ cũ, đợi nó giơ đầu ra thì mình quay sang phải chém nó. tí là nó chết.

lephunghien

Hô hô bác linhcom gjống em rồj,c0n trùm đất là cáj loạj ngưu ma vương khỏe như trâu (vốn dĩ nó là trâu mà).đánh mãj ko chết

linhcom149

Hô hô bác linhcom gjống em rồj,c0n trùm đất là cáj loạj ngưu ma vương khỏe như trâu (vốn dĩ nó là trâu mà).đánh mãj ko chết

hoho , pác này khéo đùa , trâu mấy màk pác cứ up cho nó lên lv 99... thì nó cũng trở thành cục bột cho pác nện thoy... mấy cái game train lv chỉ co thế thoy =]] =]]

lephunghien

nện chết con thần đất thì làm quest : to forgoten tempe ở đâu hả các bác?em bem xong con thần đất xong chẳng bjết đj đâu nữa

lephunghien

ôj các bro gjúp em vớj.làm cả quest ép vjên ngọc wareken rùi mà vẫn chưa fjnjsh được story của thằng refjn.hx

su30mk2

ôj các bro gjúp em vớj.làm cả quest ép vjên ngọc wareken rùi mà vẫn chưa fjnjsh được story của thằng refjn.hx

nện chết con thần đất thì làm quest : to forgoten tempe ở đâu hả các bác?em bem xong con thần đất xong chẳng bjết đj đâu nữa

refjn là thằng cầm vũ khí j nhỉ,hình như làm j có trong bảng nhân vật...ronin cầm đại đao,đứa kon gái thì cầm trường thương(tên của nó hình như cũng ko fai là refin).armo thì dùng kiếm và khiên.....cả thảy có mỗi 3 nhân vật...còn forgoten temple thì hình như cổng vào của nó ở dưới thành phố nước :D

lephunghien

không vào được tp nước nữa khi làm x0ng nhjệm vụ map 3.mình thu phục được thần đất thì không biết cho nhân vật đi đâu nữa.help me,để mình chuyển sang nhân vật khác nào

tux4892

trò này chịu khó tìm tòi 1 tí là được ý mà. Cái hướng dẫn ép đồ nên ghi lại. Mua đồ thì hôk nên mua đồ cấp thấp mua luôn cấp max(trừ vũ khí có thể #). Mình chơi xong game này lâu rồi. Mình thấy cấp tầm 50 là có thể phá đảo game. Có mỗi thằng nhân vật đầu tiên nv hơi khó thôi. Chịu khó đọc đừng skip hôk bỏ qua phần wan trọng đey
Posted via Mobile Device