• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game ĐÔRÊMON 2009 đây!

linhvnvip

chẳng hiểu sao mình tải về giải nén ra nó ra 1 đống thư mục mà chẳng thấy file .sis đâu cả ?không biết mọi người bị vậy không

dung1291985

chẳng hiểu sao mình tải về giải nén ra nó ra 1 đống thư mục mà chẳng thấy file .sis đâu cả ?không biết mọi người bị vậy không

cái này là game java mà, có phải sis đâu, thấy đuôi JAR là cho vô máy cài thui :))

ecoli

Game toàn tiếng Nhật. Chơi không được vì không hiểu gì cả.

thanhnam711

bạn giải nén tới khi nó là file .jar(file cài đặt) thôi rồi đừng giải nén nữa.

baongoc557

game cu treo hoai buc boi thiet.do hoa rat tuyet nhu cu treo hoai thi chac xoa bo ln wa.co ban nao giup minh khac phuc dc k

Auto

Vậy chắc dụng với soft nào rùi đó chứ mình chơi thấy tốt mà
Posted via Mobile Device

number1hl

game này có cho phép Save không hả bạn ? Nếu có thì bạn chỉ dùm cách Save đi, chứ toàn tiếng Trung với ô vuông, mò mãi mà không bít Save ở đâu. Không save được thì chơi được mấy màn lại phải chơi lại từ đầu, chán ghê.

rgx120

game này có cho phép Save không hả bạn ? Nếu có thì bạn chỉ dùm cách Save đi, chứ toàn tiếng Trung với ô vuông, mò mãi mà không bít Save ở đâu. Không save được thì chơi được mấy màn lại phải chơi lại từ đầu, chán ghê.

không save được đâu bạn ah,mình tìm mãi mà không thấy:-??

brightstart

Truyện Doremon [/COLOR][/SIZE]ドラえもん Doraemon của tác giả Fujiko Fujio ( Ko biết có họ hàng gì với anh Korijo của chúng ra ko nhỉ, nghe vần vần giống nhau

Kojiro là 1 nhân vật trong bộ truyện tranh bóng đá TSUBASHA nổi tiếng của Nhật mà! ;)

0988456766

Well-Known Member
Hix! Mình kết DORAEMON lém, nhưng khômh có máy s60v3, không bik game này có cho PPC được không nhỉ?:(( Hix:(

noname88

1 game doraemon nữa đây. Chạy rất good , ngôn ngữ tiếng anh. bảo bối tùm lum tè le tha hồ sử dụng. (mình không biết chụp màn hình cũng không biết up hình lên có gì dũng chơi thử rồi up cho mấy bạn coi dùm nha). Đã test trên n82 chạy rất tốt. các bạn sửa đuôi *.7z thành *.jar nha

Chỉnh sửa cuối:

Joker2Go

1 game doraemon nữa đây. Chạy rất good , ngôn ngữ tiếng anh. bảo bối tùm lum tè le tha hồ sử dụng. (mình không biết chụp màn hình cũng không biết up hình lên có gì dũng chơi thử rồi up cho mấy bạn coi dùm nha). Đã test trên n82 chạy rất tốt. các bạn sửa đuôi *.7z thành *.jar nha
Cái này cài trên N73 báo ứng dụng sai :-/

Bản Dore cua bác Dũng, mình chịu ko tìm ra save đâu :-/

binhkid

sao tui không vào dc nhỉ không thấy bộ ".exe" đâu mà choi:-??:-??:-??:-??

vuhaitruong

huhu, sao em dơn về giải nén rùi mà nó không có phần nào chạy được cả, cái nào cũng có đuôi là class hít
kíu em với thanks nhìu:-??

Auto

huhu, sao em dơn về giải nén rùi mà nó không có phần nào chạy được cả, cái nào cũng có đuôi là class hít
Gjải nén 1lần!
Nếu dùng xplore để cài thì chọn menu\file\open by system
Nếu dùng file mng của máy thì ấn chọn vào mà cài đặt.
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Có thể là bạn giải nén cả đuôi .jar rồi,giải nén từ .rar sang .jar là bắt đầu chép vào máy tiến hành cài đặt đc rồi!