• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đua xe pro !!!! đồ họa cao!!

QuangThang89

Well-Known Member
Ai nói phiên bản trước dành cho VGA, máy tui AL màn hình QVGA chơi ok nè, game này dành cho tất cả các loại màn hình nha, mod xóa giùm topic này

orange_244

Banned
Ai nói phiên bản trước dành cho VGA, máy tui AL màn hình QVGA chơi ok nè, game này dành cho tất cả các loại màn hình nha, mod xóa giùm topic này

săx ! pác này căng thẳng quá!! mình post lên cho mọi người chứ phải lam` j đâu ma` pác mạnh mịêng vậy!! mình cũng o huế đồng hương mà pác chẳng nể tình nữa!!!

orange_244

Banned
mấy pác tải ầm ầm mà nhác thanks ghê !!! chắc lần sau chẳng ai dám post nửa?mấy trăm lượt xem mà chẳng có chút ý kiến j cả? động viên khích lệ củng ko??

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

mấy pác tải ầm ầm mà nhác thanks ghê !!! chắc lần sau chẳng ai dám post nửa?mấy trăm lượt xem mà chẳng có chút ý kiến j cả? động viên khích lệ củng ko??

Chuyện bt mà bạn ;;). Cái này tùy thuộc vào ý thức của mọi người là chính. Bạn chú ý lần sau post game thì chủ để bắt buộc phải có tên của game và phiên bản của game nhé. Để cho mọi người dễ phân biệt ấy mà ;;)

orange_244

Banned
Chuyện bt mà bạn ;;). Cái này tùy thuộc vào ý thức của mọi người là chính. Bạn chú ý lần sau post game thì chủ để bắt buộc phải có tên của game và phiên bản của game nhé. Để cho mọi người dễ phân biệt ấy mà ;;)

oki!!! tại ngày này pót nhìu bài quá nên bị thiếu sót!!!:D mong các bạn thông cảm!!

nh0cbu0n_

ui za thanks pác nha!!!

game này này chơi sướng thật! thanks pác nhiều lắm! lúc nào có game gì mới thì post lên nữa nhé! nghiện game quá mà !:((

Chỉnh sửa cuối:

KSTRUCLINH

nếu mod nào có lòng lập một topic danh sách các game đả có chứ thật sự muốn pót bài nhưng không rõ đã có hay chứ, nếu trùng bị các mod xóa thì cũng buồn lắm.

mong các mod để tâm cho. Thanks

nhathuy

nếu mod nào có lòng lập một topic danh sách các game đả có chứ thật sự muốn pót bài nhưng không rõ đã có hay chứ, nếu trùng bị các mod xóa thì cũng buồn lắm.

mong các mod để tâm cho. Thanks

Cái này đã có rồi mà bạn. Nếu không muốn mất thời gian để biết để đọc thì các bạn trước khi post game có thể dùng chức năng search của 4rum để search xem game đó đã có hay chưa(cái này hoạt động không đc tốt lắm). Hoặc dùng google để search là ra hết.

orange_244

Banned
Cái này đã có rồi mà bạn. Nếu không muốn mất thời gian để biết để đọc thì các bạn trước khi post game có thể dùng chức năng search của 4rum để search xem game đó đã có hay chưa(cái này hoạt động không đc tốt lắm). Hoặc dùng google để search là ra hết.

MÌNH TỔNG HỢP CÁC GAME ĐỒ HỌA CAO CHỨ CÓ RIÊNG 1 GAME NÀY ĐÂU??:d

Sain

MÌNH TỔNG HỢP CÁC GAME ĐỒ HỌA CAO CHỨ CÓ RIÊNG 1 GAME NÀY ĐÂU??:d

Bạn tổng hợp thì nên lấy link từ các topic trong box game này chứ :-?. Đây là bạn post mới rồi :p, và như vậy topic của bạn sẽ là trùng và sẽ bị del. Nếu như bạn nói là tổng hợp thì bác djtrungkien đã có hẳn 1 cái topic đã stick rồi kia kìa :|

orange_244

Banned
Bạn tổng hợp thì nên lấy link từ các topic trong box game này chứ :-?. Đây là bạn post mới rồi :p, và như vậy topic của bạn sẽ là trùng và sẽ bị del. Nếu như bạn nói là tổng hợp thì bác djtrungkien đã có hẳn 1 cái topic đã stick rồi kia kìa :|

topic của mình về game đua xe đồ họa cao thui!!! chủ yếu la`mình đã test,và mình sưu tầm được post lên cho mọi người thưởng thức.
mình tham gia cũng mong đóng góp cho diển đàn thui!!cảm ơn bạn đã góp ý!

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Well-Known Member
săx ! pác này căng thẳng quá!! mình post lên cho mọi người chứ phải lam` j đâu ma` pác mạnh mịêng vậy!! mình cũng o huế đồng hương mà pác chẳng nể tình nữa!!!
Hóa ra bạn cũng ở Huế àh, khi nào rãnh rỗi thì cafe cho vui, sao mình ko gửi tin nhắn đến cho bạn được vậy, bạn chặn ko nhận tin nhắn àh.
Ko phải mình căng thẳng gì, mà game bạn đưa đã có người post trên 4rum rùi nên để tránh nhầm lẫn mình mới nói mod lock, ko tin bạn hãy thử tìm trên 4rum xem đi, chắc chắn sẽ có các game bạn đưa, đó là quy đinh của 4rum rùi, thân :)
Game bạn đưa ở bài đầu đã có ở đây

Chỉnh sửa cuối:

BSGAUMAP

link down :http://www.savefile.com/files/2104201
một trong số game đồ họa cao !! hãy thưởng thức nhá! các bạn!!!

attachment.php

game này cũng có rồi Bác à

orange_244

Banned
Game này hay hơn Alphat 4 ko bro?
Có hỗ trợ Lanscape ko vậy?
Hay hay kô thì tùy người cảm nhận thui mình kô thể so sánh đựơc.còn về có hổ trợ chế độ màn hình nằm ngang như O2Exec hay ko?mình chưa tét được.bạn có thể đown về chơi thử rùi biết.mình bận thi học kỳ nên chưa tét kip:D

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

Đa số những Games đều có.Bạn nên tham khảo trước khi Post tránh tạo nhiều Topic thừa.Tạm thời cho tồn tại 1 thời gian,nếu bạn ko có thêm game nào mới sẽ DEL