• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Fifa 2009 và Real football 2009 hay tuyệt đây

Status
Không mở trả lời sau này.

thanghht2

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
http://www.mediafire.com/?4jjrqm4mqzt

http://www.mediafire.com/?hzmzidqyjzm

Mình mới biết post bài,chia sẻ với mấy bác 2 game.em còn 1 game ps 2009 nữa nhưng em chưa tìm thấy file.^^ các bác thank cho em mấy cái cho em vui nha.

Muốn tạo chủ đề mới thì ít ra cũng phải có vài cái hình minh họa và giới thiệu về game. Đã có các bài mẫu bạn tham khảo thêm để post cho đúng.;;)

tux4892

FiFa 2009 và real football 2009 đều đã có người post rồi mà bạn. Pes 2009 cũng vậy luôn nếu là bản mới thì ghi rõ ra.Nhưng đây hôk phải bản mới mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
hai game này đã cũ lắm rồi nhưng do mem mới tập post nên anh em ủng hộ tý nào.;);)

lephunghien

FiFa 2009 và real football 2009 đều đã có người post rồi mà bạn. Pes 2009 cũng vậy luôn nếu là bản mới thì ghi rõ ra.Nhưng đây hôk phải bản mới mà

2 games này đúng là đã được post nhiều rồi nhưng chủ topic là thành viên mới nên chấp nhận đc.mà cho thêm hình minh họa cho bài viết nhé.tốt nhất là hình chụp qua điện thoại của bạn.thank

thanghht2

uh mình đang tập post bài mà.game mình có lâu rùi nhưng không biết post.mấy bữa nay mới đưa lên được mọi người ủng hộ mình nha.mình sẽ tìm các Game khác.ok;)

lephunghien

uh mình đang tập post bài mà.game mình có lâu rùi nhưng không biết post.mấy bữa nay mới đưa lên được mọi người ủng hộ mình nha.mình sẽ tìm các Game khác.ok;)

Post games mới bạn nhé.serch xem có bị trùng không rồi hãy lập topic

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có thể 1 hay 2 lần đầu thì các MOD du di cho chứ các lần sau trước khi post thì bạn nên search xem game đã có người post chưa. Nếu có rồi thì đã là game cũ không nên post lại làm gì. Chỉ nên post những game hay có nội dung hấp dẫn chứ những game quá nhàm chán thì nên post vào box cập nhật thì hay hơn. Một số gợi ý nhỏ hy vọng bạn sẽ post bài ngày càng tốt hơn. Chúc vui.:):)

Warkiller

Thành viên thấy game hay thì post lên lại không được, nói là trùng.Nhưng mà thêm cái [Tổ game PDA Viet] thì được quyền post trùng lại game hay.
Không hiểu nổi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thành viên thấy game hay thì post lên lại không được, nói là trùng.Nhưng mà thêm cái [Tổ game PDA Viet] thì được quyền post trùng lại game hay.
Không hiểu nổi

Vậy game nào trùng thì bạn cứ báo với các MOD xóa chứ có sao đâu. nhưng bạn làm ơn cho mình xin cái link minh họa nào. Nói thì phải có bằng chứng nhé. Còn 2 game này bác thử search xem. Có mấy người post rồi.

vosathanh

Có mỗi 1 bài bị trùng của mem mới mà nhiều bác spam quá nên em cũng xin phép spam 1 phát cho đỡ ghiền. Nếu các Mod thấy em spam nghệ thuật thì đừng del bài nhé. =))

Status
Không mở trả lời sau này.