• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game giả lập các thể loại.

Shy

sao em không down được game nèo vậy các bác :(( Xem lại link hộ em cái :D

poison071089

Tìng hình topic link đã chết queo hết cả.Mong các anh quản lý dọn dẹp,mà theo em là làm lại topic này thui.XIn đừng trách tội;;)

leave

các anh cho em xin cái vnes đã cr@ck dành cho 7610 với ạ, em xài bản 4k màu, nhìn buồn quá, càm ơn nhiều :(:)((

vanquy75

Vẫn thế là thế nào vậy bạn?

là 1 câu hỏi đưa ra vài tháng ko có câu trả lời, buồn ghê
@leave: của bạn đây,vào lấy nếu còn nhớ là đã post bài ở đây ^^
Mã:
http://www.mediafire.com/?kknwwwzoymn

tieutu11

trời đất!link gì mà chết sạch cả rùi! thật là tức ói máu ah!
mấy huynh mod ơi! tập hợp lại mấy file do anh em gửi lên được k?! chứ để như thế này thì tốn tài nguyên mà lại không có tác dụng gì cả!

baokhoa900

Em mở đầu trước nhá.

MGS V2.10 Emulator

Phần mềm cài để chơi những game MGS.
Hộ trợ đc cho những máy: Nokia 7650/3650/6600/7610/N-Gage/6630,6680,3230,6681

cho em xin lại Link Dow phần mềm dùng để chơi cho 6600.Thanks

thanhphuong1511

anh vũ ơi sao mấy cái link của anh em tải về mà ko được vậy mấy đường link đó chết rổi hả anh,em rất thích =D>mấy game của anh=D> up lên lắm=D>,anh coi lại dùm em mấy link này nha,em đang dùm con 7610 đó,thanks anh trước nè,thanks,thanks,thanks nhớ giúp dùm em với nha

iparmo

cho hỏi hiện tại giả lập nào chơi trên s60 9x hình ảnh đẹp nhât. mình đang chơi game gba thấy hình ảnh khá đẹp