• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game giải trí nhẹ-hay

TieuQuanGia

vì pót pài lần đầu nên chưa có hình ảnh minh họa mọi người thông cảm vì vậy mình sẽ chú thích kĩ. tất cả đều đã tét ok trên N95 8G (240x320). lần đầu post game nên còn nhìu hạn chế mọi người thông cảm, có lỗi gì góp ý kiến cho mình nha
LƯU Ý : file nào có đuôi .7z mọi người down về rùi bỏ đuôi .7z zum mình nha
Đây là game dàn trận rất hay gồm 10 cãnh, phe mình la quỹ đấu với phe nhà vua, đồ họa đẹp đánh phép mini. nếu thấy hay ấn THANKS cho mình nhá ^^

Chỉnh sửa cuối:

TieuQuanGia

Game mèo bắt chuột

vẫn là game 240x320 đồ họa cực đẹp,giống như game pacmia, nhan vật chính là jerry sẽ lục tung nhà đễ tìm phomat, có nhìu vòng và có 3 cấp độ (dễ,thường và khó). chơi rất hay, down zia bỏ đuôi .7z và cài đặt bình thường bạn nhá. nhớ thanks cho mình vài phát ^^

TieuQuanGia

SDO ofline

tương tự game SDO(nhảy audition) online nhưng đây là bãn offline chơi giết thời gian bạn nhá

Chỉnh sửa cuối:

TieuQuanGia

khỉ ăn chuối 3D

đồ họa đẹp chưa tét nên mấy bạn tét rùi cho ý kiến nhá

TruongHan

Super V.I.P
Copy đường link của hình past vào đây nè bạn :-/

TieuQuanGia

ặc ặc vậy mấy mod xóa luôn topic này giùm em để ngày mai em lập topic pót game và hình lại, làm phiền mọi người quá.ũa mà pác ơi sẵn cho em hỏi lấy đâu ra đường link của hình zay pác

TruongHan

Super V.I.P
ặc ặc vậy mấy mod xóa luôn topic này giùm em để ngày mai em lập topic pót game và hình lại, làm phiền mọi người quá. all thanks

Không cần đâu,nếu bạn cảm thấy mình có nhiều game hay và game chưa có trong PDAVIET thì cứ edit bài lại trong topic này,thành viên mới mà :) ,để xem thâm niên về game của bạn được bao nhiêu :D;;)

TieuQuanGia

em đâu pít game nào đã có trong pda đâu. em wa các 4rum khác chôm game về rùi post lên pda ^^. pác ơi vấn đề ở đây là lấy đâu ra đường link hình để ngày mai em còn post típ pác nhá

TruongHan

Super V.I.P
em đâu pít game nào đã có trong pda đâu. em wa các 4rum khác chôm game về rùi post lên pda ^^. pác ơi vấn đề ở đây là lấy đâu ra đường link hình để ngày mai em còn post típ pác nhá

Bác này hơi yếu về công nghệ thông tin đấy :D
Muốn biết game của bác có chưa thì sử dụng chức năng tìm kiếm trong Topic game ấy :-/ ,search tên game mà bác định post,có rồi thì thôi,chứ mà post trùng là các Mod sẽ mần việc với bạn đấy :D ,nên update game ở các 4rum nước ngoài ;)
Muốn kiếm đường link của game thì vào google search hình ảnh bằng tên của game mà bạn down về,copy đường link bằng cách click chuột phải vào hình,chọn properties,copy lại đường link trong location ấy
:-/

TruongHan

Super V.I.P
images

sao hình post lên chỉ có cái ô vuông và chữ x màu đỏ thế nhĩ

Chắc bác copy đường link trong hình bác save về máy luôn chứ gì? :)):)) ,tốt nhất là copy đường link ngay tại forum mà bác chôm game ấy :D
Giống đang phổ cập tin học cho bác ghê,cố gắng phấn đấu,tìm tòi nhiều hơn nhé,cũng mong bác sẽ mau phát huy trong PDAVIET ;;)
PS :đừng post nhiều và xóa nhiều nhé,cái này gọi là xì pam đấ
y ;)