• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game hay cho i300x

son04t3

Em dùng i300x nhưng cài Skyforce thì chỉ hiển thị được 2/3 màn hình thôi, cài Ver nào cũng như vậy cả, bác có bị thế này không? Một số game em cài vẫn bị như thế. Bác có .Net Framework với Font Unicode tiếng Việt cho i300x không cho em xin với bác?

masterctu

pác bacsilamkhoamat chỉ dùm em cách cài game cho con i300x cái nhé, cả game java nhé em pó tay với game java rùi hic hic,thanks pác nhiều!!!

son04t3

Muốn cài được java game cho Samsung thì cần phải có mã kích hoạt JAVA MENU và phải có 2 phần mềm Java uploader + Softtick. Bác nào biết mã kích hoạt này thì cho anh em cùng biết với.

nobitica

cài game java thế nào??? Bác nào nói rõ cho em cái. Em đọc mà chả hiểu gì luôn.

hadackhang

Em dùng i300x nhưng cài Skyforce thì chỉ hiển thị được 2/3 màn hình thôi, cài Ver nào cũng như vậy cả, bác có bị thế này không? Một số game em cài vẫn bị như thế. Bác có .Net Framework với Font Unicode tiếng Việt cho i300x không cho em xin với bác?

ủa bạn cài sky fore cho i300X bản nào zay? chi mình với mình cài không dược