• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game hay dành cho S60 đây.!!!

tuansatthu2004

Download Here

Down cái cục trên ra giải nén thành 13 file sis. Có thể cài bằng hai cách:
cách 1: chép nguyên các file sis vào thẻ nhớ, và sau đó là install theo thứ tự từ 1-->13. Cuối cùng là install cả bản path crack vào luôn( từ manager)
cách 1: dùng phần mềm unmakesis để giải nén từng file sis một. Làm luôn cả thảy 14 file, cuối cùng sẽ ra một foder là System. Vào thư mục này, copy thư mục sango chép lên thẻ nhớ theo đường dẫn:
E:/System/Apps/Sango.

Ai cần file save thì pm mình nhé !
em có thấy gì đâu anh. em cài hết rồi sao vào ko đc vậy? anh giúp em cái

ongdorau

thanks, Mình download được Super Miner nhưng là đuôi sisx, cài vào máy N77 không được vì sao vậy bạn? cho mình hỏi cách cài với?

vantuan_evil

Bạn đổi .sisx thành .sis rồi chép vào di động rồi cài
hay
Bạn đổi .sisx thành .sis rồi bạn dùng phần mềm unmarksis rồi chép hết thư mục vừa tạo vào thẻ nhớ là chơi được
nếu được nhớ thanks nha

Chỉnh sửa cuối:

vantuan_evil

Chú nhox Roy táo bạo bước vào một lâu đài huyền bí trên một hòn đảo bơ vơ .Ở đó rât sạch sẽ và bày biện nhiều phòng, bằng chứng của một cuộc sống xa hoa Nhưng nhox ta không tìm thấy gì ngoài những âm thanh ma quái , dơi, tiếng sột soạt ghê rợn. Che dấu trong lâu đài là gì? Ma, sự nguyền rủa hay một chuyện không diễn tả nổi?

Link mới

vantuan_evil

Assassin's Creed HD S60v2 RETAIL

Đồ họa tuyệt đẹp , âm thanh rất thật cùng cách chơi kô thể chê vào đâu đc là những gì có tất cả trong game này , phải nói 1 người khó tính về đồ họa của game đt khi đã chơi qua game này trên điện thoại thì cũng phải trầm trồ thán phục.Không cần thêm gì nhiều nữa vì đây là 1 sản phẩm của hãng GAMELOFT rất nổi tiếng về game trên điện thoại . Điểm 10 cho chất lượng

vantuan_evil

WWE_Aftershock_RETAIL_NGAGE

Get ready for some hardcore wrestling action as WWE Aftershock invades the N-Gage platform! Featuring today’s top WWE Superstars and their arsenal of signature moves, WWE Aftershock pushes the unparalleled capabilities of the N-Gage to bring on the big hurt in a real-time 3D environment.

WWE Aftershock brings you drama, action and Superstar personalities – rough and rugged, ugly and uncensored. Multiple cinematic camera angles, exceptional animation and a wide variety of single and multiplayer modes make this game the main event.

Can you handle the pain? Think you’re good enough to grapple for the title belt? Then step up to the challenge of WWE Aftershock and make the crowd cheer!
Ten WWE Superstars (plus two unlockable) featuring high-flying signature moves
Head-to-head two player competition via Bluetooth
Fully rendered 3D arenas with a multitude of camera angles to enhance the drama and action
Full environmental sound effects, including dynamic crowd reactions and unique Superstar theme music
N-Gage Exclusive Features
Leaderboard ranking for Survival Mode
Unlockable Superstar access by winning King of the Ring and Survival modes
Multiple game modes include Survival, King of the Ring, Tag Team and five different Main Event matches (Exhibition, First blood, Best of 3 pinfall, Best of 5 pinfall and I quit)

DOWNLOAD PART1

DOWNLOAD PART2

vantuan_evil

Gameloft Real Football 2008 3D European Tournament HD N70 ALL NONIGP v105 Ssigned
sisx

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

bạn có nhiều game hay nhỉ,mình đang tìm bản sky force mới ,bạn có thì share cho anh em đi.Thank!

vantuan_evil

Assassin's Creed HD S60v2 RETAIL
bản này chỉ hỗ trợ trên s60v2 thôi, n-gage của bác là s60v1 nên không chơi được, tôi cũng đang dùng n-gage khi nào có tôi sẽ share lên cho bác.