• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game hay dành cho S60 đây.!!!

lapphuong89

toi dung n76 ma sao toi dung lenh pormat ma no van ko ve nhu luc ban dau co ai jup minh ko thi pm cho minh nhe.thank

anhthanh10

Để chơi được game của n-gage qd thì phải tải bộ libs cái này mình chỉ rùi mà

bây giờ chỉ lại vậy:

1. tải cái này: All In One N70.SIS, Color Fix EF N70.sis
2. cài hết vào máy.
3. khởi động lại.

Giờ chơi được rùi hì..

Nhớ thanks nha...hì
bạn ơi mình có n70me muốn chơi game của ngate và ngate QD thì cũng cài cái All In One N70.SIS, Color Fix EF N70.sis phải không bạn? Cảm ơn nhé

anhthanh10

anh trai ơi hướng dẫn cho em cách đánh và sử dụng các phím của trò chơi này với ?Thanks nha

anhthanh10

Pathway To Glory Ikusa Island V1.05 Nokia NGAGE (phần 2 - 54MB)

Download Game Tại Đây

Mã giải nén : www.sisdown.com

Nếu ai đã từng sở hửu N-Gage thì chắc không thể bỏ qua game này, pathway to glory "con dường đến danh vọng" là một game thuộc thể loại nhập vai hành động theo lượt rất hay trên n gage. Bối cảnh của game vào thế chiến thứ 2, trong trận đánh trận châu cảng giữa mỹ và nhật bản. Bạn trong vai là quân mỹ đi đánh nhật. Game nhập vai hay nhất trên Ngage. Lối chơi theo lượt, nghĩa là bạn chỉ huy một toán lính, đến lượt mình đánh là căn đường đi cho phe mình, giả sử một quân lính có thể mang theo một số vũ khí, muốn mang theo bao nhiêu cũng được nhưng nếu mang nhiều sẽ cản sức đi. Vì vậy yêu cầu người chơi phải biết lựa chọn sao cho thích hợp để đi, trừa nước đi để tấn công nữa...Game đòi hỏi tính toán tỉ lệ rất hay. Sau khi về một màn, quân bạn sẽ tăng quân hàm và level nữa, có thể đặt tên cho nhân vật theo ý thích.

Trước nó (Pathway To Glory Ikusa Island ). Còn có thằng anh nó là Pathway To Glory (phần 1). Chơi hay không kém trò trên. Lối chơi y chang trò này, nhưng nhiều màn hơn một chút, bạn có thể tải game tại đây, hình ảnh cập nhật sau, khỏi giới thiệu thêm nhé ...

Download Pathway To Glory (Phần 1)
Mã giải nén :www.sisdown.com
em cài dược rùi mà khi chơi không biết sử dụng vũ khí thế nào cả?anh hướng dẫn cụ thể cho em nhé?em cám ơn nhìu nhé!

tronjava

Download Here

Down cái cục trên ra giải nén thành 13 file sis. Có thể cài bằng hai cách:
cách 1: chép nguyên các file sis vào thẻ nhớ, và sau đó là install theo thứ tự từ 1-->13. Cuối cùng là install cả bản path crack vào luôn( từ manager)
cách 1: dùng phần mềm unmakesis để giải nén từng file sis một. Làm luôn cả thảy 14 file, cuối cùng sẽ ra một foder là System. Vào thư mục này, copy thư mục sango chép lên thẻ nhớ theo đường dẫn:
E:/System/Apps/Sango.

Ai cần file save thì pm mình nhé !

ban oi cho mình xin cái "unmarksis" nhá.thanks!!!!!!!!=D>

youngknow

Cài được cậu àk
tớ cài trên 7610 chạy rất ok
cậu cài thêm All in one N70 và Colorfix để chơi game này nhé

All in one.sis
Bạn ơi ! Mình vẫn dùng 76 như bạn ! Đã cài đủ mọi file ! Cả all in one với fix ồi ! Nhưng vẫn không vào đc ! Vào game đc 2s màn hình der rồi lại bị out

Chỉnh sửa cuối:

hungdylan

Bạn ơi ! Mình vẫn dùng 76 như bạn ! Đã cài đủ mọi file ! Cả all in one với fix ồi ! Nhưng vẫn không vào đc ! Vào game đc 2s màn hình der rồi lại bị out

bạn cài đi cài lại nhiều vào
ngày trước mình cũng dùng 7610 mà
lúc đầu cũng nản ko muốn cài nữa cơ
nhưng cứ cài đi cài lại nhiều lần rồi cuối cùng cũng được
đừng nản
lúc nào cài được có mà nghiền cả ngày ^^