• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Hell Striker II v0.01(01) S60v3 chơi qua màng 1 đây các bro

zero1986

mình tải bên dingoogame bản mới nhất đã chơi qua được màng 1 rùi
không bị lỗi như của bác dũng nữa
ae chơi thử nào
màng hình 240x320 nha
http://www.mediafire.com/?c5tzqyqhmy4
links mediafire đó các bro :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

asv606

Sao mình đi đến chổ dánh xong con quỉ thì nó bắt nhắn tin rùi treo máy lun. Bạn nào bít để được đi tiếp chỉ mình với.

sinhlaser

Bạn phải có 1 sim tài khoản trên 16000 thì mới kích hoạt được nhé (yên tâm tổng đài sẽ trả tiền lại).

sinhlaser

Có bác nào qua được đoạn đi thang máy chưa vậy? Giết thằng trùm xong chỉ còn nữa vạch máu...khó sống vs lũ quái ở các ải phía trên.

giangvungtau

game này mỗi lần qua 1 màn là phải thông qua tổng đài hay sao ấy.mấy thằng trung quốc thật là khó ưa

giangvungtau

hix.mu0n tai bang may tinh thi phai len dich vu nua.toi mu0n tai bang dthoai lu0n cho tien.co ai jup toi up len box ko?

chịu khó đi bạn,ko ai up trực tiếp lên diễn đàn được đâu vì nó đến 11M lận.nên down trên máy tính đi rồi chép qua thẻ nhớ

Bo0Bo0

11mb k up được 4rum đâu bác ơi
Mà nt k mất tiền hả bác..hix tài khoản em k chỉ có 16k đâu,nhắn mai hết tiền thì chết em

pk911

11mb k up được 4rum đâu bác ơi
Mà nt k mất tiền hả bác..hix tài khoản em k chỉ có 16k đâu,nhắn mai hết tiền thì chết em

mất tiền lun đó ko có trả lại đâu

fansex

Eo ôi mất tiền thế thì em chịu thôi SV làm gì có nhìu tiền thế để dành tiền phone về cho má chứ hết tiền thì toi

Bo0Bo0

Mất tiền thật á..
Sao tổng đài China mà Vn mình vẫn bị trừ tiền là sao
Các game khác của CHina cũng có nhắn tin mà mình có bị mất đâu..game này mà mất thì lạ thật

sinhlaser

Có bạn nào qua được đoạn lắp ngọn đèn màu trắng lần 2 chưa? giúp mình với...

cmpunk999

Có bạn nào qua được đoạn lắp ngọn đèn màu trắng lần 2 chưa? giúp mình với...
mình qua rồi bạn ơi ,chỉ khó có đoạn đánh quái thôi ,cố giết con trùm dầu tiên là được,xong trở về chỗ bạn lắp mấy viên màu trắng thứ hai là được rồi

MinhMMK

Không mất tiền .
Gửi tin thì mất xong đợi tầm 15' thì tổng đài trả tiền về cho mình , lại tiếp tục nhắn , lại mất , 15' sau lại trả tiền về.
Mình dùng cách đấy 1 buổi trưa xong , chả tốn xu nào .