• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Hell Striker II v0.01(01) S60v3 chơi qua màng 1 đây các bro

cmpunk999

sao mình gửi tin nhắn mà nó ko đi gì hết,cứ báo ko gửi được tin
bạn gửi tin đầu đi được rồi,sau đó bạn đợi 1 tiếng hoặc hơn sau đó gửi tiếp cứ thế mà làm là xong thôi cố gắng lên

giangvungtau

bạn gửi tin đầu đi được rồi,sau đó bạn đợi 1 tiếng hoặc hơn sau đó gửi tiếp cứ thế mà làm là xong thôi cố gắng lên

mình cũng ko biết là nó có gửi tin được ko nhưng khi mình gửi tin thì thấy nó đứng máy với 2 dòng chữ tàu,mình chờ cũng gần 10p là nó báo ko gửi tin được và xuất hiện 1 dòng chữ tàu nữa,ko biết là thế nào nữa

cmpunk999

mình cũng ko biết là nó có gửi tin được ko nhưng khi mình gửi tin thì thấy nó đứng máy với 2 dòng chữ tàu,mình chờ cũng gần 10p là nó báo ko gửi tin được và xuất hiện 1 dòng chữ tàu nữa,ko biết là thế nào nữa
lúc đầu bạn gửi được thì nó tiếp tục hiện hai dòng chữ tàu,nó hiện ra ý nói bạn có muốn gửi tiếp không đấy mà ,nhưng bạn khoan gửi vì lần sau sẽ không được nữa đâu,nó sẽ báo không gửi được tin và hiện một dòng chữ tàu đấy lúc đó mà cắn răng chịu đựng,nếu gửi được lần đầu bạn nên thoát ra ngoài bằng cách thoát nhanh bằng nút đỏ trên điện thoại bạn đấy ,để khỏi tốn công chơi lại từ đầu ,xóa cái tin mà bạn mới gửi được ,đợi giống như tôi nói đấy rồi tiếp tục gửi lại là được

giangvungtau

lúc đầu bạn gửi được thì nó tiếp tục hiện hai dòng chữ tàu,nó hiện ra ý nói bạn có muốn gửi tiếp không đấy mà ,nhưng bạn khoan gửi vì lần sau sẽ không được nữa đâu,nó sẽ báo không gửi được tin và hiện một dòng chữ tàu đấy lúc đó mà cắn răng chịu đựng,nếu gửi được lần đầu bạn nên thoát ra ngoài bằng cách thoát nhanh bằng nút đỏ trên điện thoại bạn đấy ,để khỏi tốn công chơi lại từ đầu ,xóa cái tin mà bạn mới gửi được ,đợi giống như tôi nói đấy rồi tiếp tục gửi lại là được

thế bạn gửi xong thì nó có báo là tin đã gửi gì ko.mình gửi tin đi thì ko thấy thông báo bên kia đã nhận được tin hay ko.mình chỉ biết gửi đi xong rồi ngồi chờ đến khi báo ko gửi được tin và hiện ra 1 dòng chữ.kỳ quá

sinhlaser

OMG!!! Lấy sim vitteo mà kick hoạt...mình gửi hết 6 tin chưa đến 4 phút nữa...

cmpunk999

thế bạn gửi xong thì nó có báo là tin đã gửi gì ko.mình gửi tin đi thì ko thấy thông báo bên kia đã nhận được tin hay ko.mình chỉ biết gửi đi xong rồi ngồi chờ đến khi báo ko gửi được tin và hiện ra 1 dòng chữ.kỳ quá
mình làm trên máy của mình y chang, được mà ,vẫn gửi dược tin bình thường ,cái tin đầu tiên gửi được rồi nó sẽ báo lên hai dòng chữ tàu dòng trên để số 1, dòng dưới để số 5 là ý nói bạn gửi được tin rồi ,gửi lần sau nó nói không gửi được và hiện một dòng chữ tàu chết đứng,vậy là lần sau bạn phải chơi lại rồi đấy,yên tâm nó vẫn giữ cái tin bạn vừa gửi,và cứ tiếp tục gửi thôi,cố gắng lên

khaclong91

Hjc. Trog tk cua mjh chj co 2k5 nt bj tru mat 2k. Roj treo may. Lm dj lm laj vaj ln m0j choj dc tjep nhug cu thjh? Thoag laj Djs ra. Vao gap c0n waj dau tjen dah chet no la mjh bj Djs....Nan? Wa. Gjup to voj!...

zero1986

bro tải bản của bro dũng xem có khác không. Ah mình gởi không có tốn tiền nha mình xài viettel

Ducmen

Sao tôi cài tất cả các bản học xog thằng thầy đi ra ngoài địa điểm khác là sao ai giúp với

Ducmen

Tôi chơi đoạn đầu học thằng thầy xog.nhận đồ trong hòm đồ xog. Ra khỏi của và đi qua đường chỗ 2con kỳ lân ý.sao k đi ra chỗ khác luyện tập nữa là sao

cmpunk999

Tôi chơi đoạn đầu học thằng thầy xog.nhận đồ trong hòm đồ xog. Ra khỏi của và đi qua đường chỗ 2con kỳ lân ý.sao k đi ra chỗ khác luyện tập nữa là sao
hình như bản của bạn chơi bị lỗi đó,ở đây ai cũng ra được cả ,có bị gì đâu,tôi chơi hết game vẫn không thấy lỗi gì cả.bạn kiểm tra lại game bạn đang chơi phải là bản mới không nhé,have fun

Ducmen

Hjx.phiên bản mới mà dow ben dingoogame.cn vs game.d.cn mà...hay pạn cho mình link khác đi ljnk trên die hết rồi.thanks