• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME JAVA CẬP NHẬT THỂ LOẠI ĐUA XE(RACING)

quocuyhn

bạn nên cho hình ảnh trong game lưa chọn dễ dàng hơn, dỡ mất công dow về lại phải del

vanhuan

bạn nên cho hình ảnh trong game lưa chọn dễ dàng hơn, dỡ mất công dow về lại phải del

Những hình ảnh mình post cùng với game là những hình ảnh giới thiệu nguyên bản của game đó! Có những game hình ảnh giới thiệu như vậy nhưng cũng không hẳn bạn chơi là bạn sẽ thấy như vậy đâu nhé! Nhưng vì lý do không test hết được nên cũng không gởi được hình ảnh rõ ràng các bạn nên thông cảm! Down về test rồi không hay thì del cũng không sao bạn à! Chơi game và tuyển game ai mà không cài rồi lại gỡ bỏ đâu! Mình cũng cài rồi lại bỏ thì mới kiếm được game ưng ý bạn à! Chúc vui nha!

vanhuan

Elements.Interactive.Blazar.v1.40.S60.​
Nokia 3230
Nokia 3620
Nokia 3660
Nokia 6600
Nokia 6630
Nokia 6680
Nokia 7610
Nokia N-Gage
Nokia 3600
Nokia 3650
Nokia 6260
Nokia 6620
Nokia 6670
Nokia 6681
Nokia 7650
Nokia N-Gage QD

vanhuan

to vanhuan:máy n72 có thể cài đc cái pro street 3d và crash burn turbo ko?

Nói chung là game Java thì hầu hết máy nào cũng chơi được! Máy của bạn là N72 thuộc S60 v3 hỗ trợ tốt các game java và game đuôi .sis! Nếu là game dạng Java thì bạn cài đặt và chơi vô tư bạn nhé! Thân!