• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME JAVE TRÍ TUỆ LOGIC KINH ĐIỂN 240X320

kakaman

đây la game rất hay .rât thích hợp cho anh em rèn trí não
game gồm có 10 phiên bản..mỗi phiên ban gồm có 40lever..tổng cộng 10 phiên bản có tất cả 400lever khác nhau :D:D:D:D:D:D:D
màn hình hỗ trợ 240x320. 320x240.....
anh em nào chơi xong cả 10 phiên bản chác chắc sẽ mất rất nhiu thời gian đó ( chỉ thương mỗi cái bàn phím thôi)
nếu như trong diễn đàn có rùi thì em xin chạy trc>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
xóa đuôi 7z của 3file mới đc giải nén nha
thank

Chỉnh sửa cuối:

kakaman

game dỡ quá

sao lại dở...minh chơi thấy rât hay mà
dở hay ko là tuy theo cam nhận của môi người
đối với bạn là dở,nhưng với người khác có thể là hay

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

Game cũ rồi
Game này mà chê dở thì thua ông..Bobby Carrot là 1 game giải đó quá hay

huyenthoai86

game hay game hay....thank chue thớt nhìu....chơi mấy hom rui mà vẫn chưa xong phần 1...ko bit chới xong 10 phần có còn nhận ra chú dế cưng nua ko

kakaman

có ai còn game trí tuệ nào hay chia sẻ cho anh em tý
theo ý ban. mình úp cho ban thêm 1 số game logic
mấy game này đã có trong diễn đàn rùi.mình chỉ tổng hơpl lại cho bạn rễ down...>:)>:)>:)>:)>:)>:)
chú ý down game nào có đuôi là
***jar.7z
***sis.7z chỉ càn xóa đuôi 7z đi là đc
***.rar.7z xóa đuôi 7z đi rùi giải nén
tất cả game đều dành cho 240x320

tiếc là ko có hình minh họa
U.Mobile.Game.Dragon.Bird.v1.01.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked.HunterX@CNPDA.part5.rar.7z
http://www.mediafire.com/?x1ijgy2cez9dcxd (down 5 file đính kèm bên dưới)

Chỉnh sửa cuối:

zugi_zugi

Mình có người anh thấy mình chơi game này rùi muốn chơi mà máy anh ấy N72 (176x208) . Mình dùng phần mềm đổi kích thứoc file jar cài cho anh nhưng không hiểu sao các boddy carrot lv 1,2,4 khi chơi toàn bị kéo hình , còn các lv còn lại thì lại chơi được , ai biết cách khắc phục xin chỉ dùm . Đây là 1 trong những file gốc và file đã sửa bị kéo hình mong được giúp đỡ , nếu có post không đúng chỗ mong mod di chuyển dùm . Thanks !

kakaman

úp............................................................................................................................................