• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game khủng Demon Hunter 2 cực khủng cho s60v5

b0m_lx

Mình bị lock mất hình ảnh bên photobuc ket nên các game ngày trước mình post mất hết hình , các bạn thông cảm nha
Nay đền bù các bạn bằng 1 game khủng nha :))
là game Demon Hunter 2
mình đã test trên máy mình kết quả chơi rất sướng :))
gàn giống giả lập game nest nhưng các phím di chuyển khá dễ dàng và mượt
cốt game chơi hay , skin và combo đẹp :D
mình đang đánh bàn 2 nên chỉ giới thiệu sơ qua thôi nha :))
đang cày tiếp

hình vào game

boss cuối bàn 1 và mấy skin :D

sau đó chạy ngược về và gặp con trùm game này , phang nhau vài phát với nó xong bạn bị die và hồi sinh :D

sau đó mở từng cửa 1 cái này để làm nhiệm vụ :))

game này rất hay chỉ mỗi tội là game china nhưng chơi dễ hiểu hơn các game china khác :D
link của em nó đây :D http://www.mediafire.com/?huqm9r7d5x51pqa

JohnyNguyen

Hic,bọn khựa làm cái gì cũng ... khủng :| bao nhiêu soft,game ... cái gì cũng rất đẹp :( duy chỉ có điều toàn tiếng khựa :( hic,nhưng mà bí quá vẫn phải chơi thôi >:) =)) đồ hoạ chẹp thế cơ mà :))=))

b0m_lx

Hic,bọn khựa làm cái gì cũng ... khủng :| bao nhiêu soft,game ... cái gì cũng rất đẹp :( duy chỉ có điều toàn tiếng khựa :( hic,nhưng mà bí quá vẫn phải chơi thôi >:) =)) đồ hoạ chẹp thế cơ mà :))=))

:)) đi học bổ túc thêm tiếng china là chơi ngon ngay :))

takai

hình như chơi loại này mỗi lần đổi vũ khí llà tài khoản mất 500d thì fải. chơi loại 1 kia em bị mất tiền liên tục đến lúc không chơi nữa vào kiểm tra thi đi tong 10k rồi chán