• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game khủng Demon Hunter 2 cực khủng cho s60v5

b0m_lx

hình như chơi loại này mỗi lần đổi vũ khí llà tài khoản mất 500d thì fải. chơi loại 1 kia em bị mất tiền liên tục đến lúc không chơi nữa vào kiểm tra thi đi tong 10k rồi chán

làm gì có nhiều vũ khí mà đổi , vũ khí là mặc định rồi , không nâng cấp đc :))
b0m_lx posst mà

thainguu

chiến luônn đi :))

bác đúng là có năng khiếu spam !! :D

Cũng may là vừa spam vừa đóng góp nên mod ko nỡ hỏi tội :D :))

p/s: game này em chơi rồi, rất hay tuy nhiên tiếng tàu khựa nên em xóa bỏ rồi, ghét bọn tàu khựa, thà xài Việt hóa :D

llTuyetTinhCocll

game đi cảnh mà thấy chơi bằng phím ảo là ko thích rồi.....v5 thì đa số là đơn điểm.....1 lần chỉ chọt 1 điểm.....bấm 1 lượt thì loạn thị luôn.....game có vẻ hay nhưng chơi khódam93 bảo tính mạng điện thoại

b0m_lx

game đi cảnh mà thấy chơi bằng phím ảo là ko thích rồi.....v5 thì đa số là đơn điểm.....1 lần chỉ chọt 1 điểm.....bấm 1 lượt thì loạn thị luôn.....game có vẻ hay nhưng chơi khódam93 bảo tính mạng điện thoại

tui bảo hanh cho :))
chơi đi