• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game kinh điển mọi thời đại, hổ trợ tất cả độ phân giải!

hau_noel

Game dàn trận kiểu giống như Age of empire trên máy tính vậy! Hình ảnh đẹp, âm thanh hay! Nội dung phong phú! Đặc biệt hỗ trợ nhiều độ phân giải màn hình khác nhau (cài trên máy nào cũng ok)! Rất tuyệt! Nếu thấy thanks cái động viên mình nha!
Bấm vào :D để download!

tiny1990

game này hay không vạy cho ý kién đi. làm biếng cài dzo rồi xóa lắm hjhj

hau_noel

Cái game này đâu phải hỗ trợ mọi độ phân giải đâu.3250 ko chạy được nè, chán thế

3250 sao lại chạy ko được cái đó là do lỗi máy rồi! Chứ 3250 mà ko chạy được thì không máy nào chạy được đâu!

tonytrung235

cái này tui chơi trên computer rồi ... nếu như chơi trên điện thoại cũng giống trên com thì co vẻ hơi mệt ,,,, phải sử dụng nhìu phím lắm .. điều khiển nhìu người có lẽ hơi bị mệt

nobuhiro

game này chơi rồi nhưng chơi trên N5700 hơi chán vì cái nút Joypad hơi trơn nên nãn ủng hộ game nào chơi phím số thui ^^